Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa Stars

Discussion in 'Sports' started by Mujuni2, Jun 23, 2008.

  1. Mujuni2

    Mujuni2 Senior Member

    #1
    Jun 23, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF
    Wandugu, mi ni mfuatiliaji wa maswala ya michezo hasa soka.Ila sasa naona mambo ya soka, yameingiwa na siasa hivi magazeti kuandika 'Taifa Stars yafa kiume" maana yake nini? Kwa msiosoma habari hii ni juzi tuu timu yetu ya Taifa imefungwa 2-1 na Cameroon, sasa inaandikwa kuwa tumefungwa kiume.Nyie mliobobea kwenye maswala ya soka hebu niambieni kufungwa kiume na kike nini tofauti yake? ni kwa idadi ya magoli au?au ni mlolongo wa viini macho vya aserikali ya awamu ya nne?
    Mujuni2
     
  2. J

    Jobo JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanachekesha! Wafa kiume wakati majirani zao wanashinda nyumbani na kutoka droo nje! Yaani Cape Verde inatufunga, tunatoka droo na timu dhaifu ya Madagascar na tunafungwa na Cameruni bado tunajiona wanaume!
     
Loading...