Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa stars yauwa

Discussion in 'Sports' started by Shy, Oct 11, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Timu ya taifa ya tanzania , taifa stars imeiuwa timu ya taifa ya cape vede kwa mabao 3 kwa moja --- hongera taifa stars
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunakumbuka shuka alfajiri...........
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    ni YANGA au TAIFA STARS maana hiyo line up karibu yote ni Yanga
     
  4. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cha msingi tumeshinda.Basi.Kama yanga ndo wanauwezo?Mbona line yote ni ya Yanga na Bado tukashinda?
     
Loading...