Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa Stars yalala moja nunge na JK akosa mtaji wa kisiasa katika kampeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Oct 9, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Baada ya Ng'wanangwa kupost uzi wenye kichwa cha habari: "Kikwete Mgeni rasmi? Taifa stars itarajie kichapo", baadhi ya watu walichukia na kuanza kushabikia kuwa Ng'wanangwa awe banned kwa hoja kwamba anaendekeza udini (lakini watu wenyewe walikuwa wanaficha hoja iliyokuwa mioyoni mwao).

    Stars imekalia kichapo. Je, Mods muta-lift ban ya Ng'wanangwa???
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora unyimwe mali kuliko akili,eti leo jk kuwa mgeni rasmi kwenye mechi ya stara na moroco iliandaliwa makusudi kama jukwaa la kampeni na kama stars ingeshinda angezungushwa uwanla mzima,
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ingependeza sana kama Stars ungeshinda ili Mh. JK awapungie washabiki!!!!!! Nadhani kwa kufungwa mission ya kuwepo pale haikufauli
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Baada ya Taifa Stars kutoka sare kule Morocco, JK na wapambe wake walitegemea nyumbani mambo kuwaendea vizuri na alijidamka mwenyewe kwenda uwanjani kwa matarajio kama Stars wangelishinda basi wapenzi wa soka wangelimkumbuka kwa kufanikisha soka.

    Lakini kuhudhuria kwake JK yaelekea ulikuwa ni mkosi kwa Stars kwani hata ile ya sare waliyoipata ugenini walishindwa kuilinda na matokeo yake wamelala bao moja bila ya majibu.


    Jitihada za JK kuona maendeleo ya soka yataletwa kutoka juu badala ya kuviimarisha vilabu kwa ruzuku tosheleza sasa ni mzigo mkubwa kwake kisiasa kwa sababu wanamichezo wamechoka kuona Tanzania bado yaendelea kuwa kichwa cha mwenda wazimu.

    Mbaya zaidi kwa JK, mipango yake ya kuiendeleza soka haijawahi kutafuta maoni ya wapenzi wa soka na hivyo kubashiria ya kuwa kutowashirikisha wadau wa mchezo huo ni sababu kubwa ya mabilioni yaliyotumbukizwa kuinua soka kupotea bure.

    Dr. Slaa ameahidi kuvipa ruzuku vilabu vya mpira na kuvishirikisha katika kuweka program ya kuendeleza michezo yote. Hii ndiyo itakuwa muarobaini wa sisi kuacha kuishia kuwa wasindikizaji kama CCM itakavyokuwa msindikizaji katika uchaguzi huu.

     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Vipi leo ishakuwa timu ya Jk?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    we unaeletewa kiongozi anaongozwa na majini unatarajia nini ?????
     
  7. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kikwete gundu
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Yep mtani wangu Junius,

    Litimu la Kikwete limefungwa leo. Wangelivaa kabisa Kijani na njano ndiyo ingelinoga zaidi.

    Kikwete atakuwa kafurahi maana goli hilo moja litaonyeshwa dunia nzima. Mbaya kama tungelitoka Sare.
     
  9. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameleta gundu !!!!!!!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Na hii ndo mechi ya mwisho yeye kama rais, nirudie tena nililosema nilipomwona kikwete akiingia {via ss3 and four} niliwaambia jamaa tulokuwa kunacheki nao, tumeumia leo. kama sikosei hatujawahi kushinda Kiwete akiwa mgeni rasmi!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ulijuaje ulikuwa pemben yangu nini mi nilisema hivyo nikaoona mijaamaa inaniangali aikuchukua dk 5 jamaa wanafunga nikaama na kiti nikasema hii miusalama nini isije nipa kazi ya ziada weekend na si unajua ukiingia mpaka jumatatu labdatuliemtaja atutoe kwa msamaha
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ama kweli chuki za kisiasa zinaongeza munkari hata pahali ambapo hapahitaji siasa.

    Hivi leo tena hiyo taifa stars kufungwa imekuwa JK, kwani mara ngapi imefungwa???????

    Mimi sio shabiki wa siasa lakini hii naona toooooooo much!
     
Loading...