Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa stars vs Zimbabwe vipi?

Discussion in 'Sports' started by msabato masalia, Feb 11, 2009.

  1. m

    msabato masalia Senior Member

    #1
    Feb 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matokeo yako wapi,au tumelambwawaungwana mkakaa kimya?
     
  2. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,770
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kutoka michuzi blog spot:



    [​IMG]

    "JK akiwa na makamu wa rais wa pili wa tff ramadhan nasibu akiangalia mpambano wa kirafiki wa kimataifa kati ya taifa stars na zimbabwe muda huu hapa neshno. mpira umeisha na mabao ni 0-0. stars wamelisakata ile mbala ila inabidi safu ya umaliziaji ijifue zaidi."
     
Loading...