Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa Stars Vs Sudan live updates & Results

Discussion in 'Sports' started by Masatu, Nov 29, 2008.

  1. M

    Masatu JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Check live update hapa JF
     
  2. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapi hapo mkuu......au mazingaombwe haya...maana nimeikodolea macho posti yako kwa dakika kadhaa sioni kitu. Kuwa muwazi zaidi mkuu....
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dk 25 Taifa Stars 1 Sudan 0
     
  4. M

    Masatu JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuwa na subra basi....
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dk 27 Sudan wanasawazisha 1-1
     
  6. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa mkuu hicho cha ndimu ndio unakiona pekeyako au?....nilifikiri utatupa linki na sisi tujidai
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nani kafunga?
    Wamevaa jezi gani?
    Una link tuangalie nasi?
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Link ni uwanja mkuu wa taifa na sioni peke yangu tupo over 50,000 humu ndani.....
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kipindi cha pili dakika ya 14 Taifa Stars 2 Sudan 1
     
  10. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana, Ebwana leta story zaidi maana huku tuliko tunahamu sana. Big-up Masatu
     
  11. M

    Masatu JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dakika 23 kipindi cha pili Taifa Stars 3 Sudan 1
     
  12. M

    Masatu JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ongezeni maombi safari ya kwenda Ivory Coast kwenye fainali za kombe la mataifa ya Afrika kwa wachezaji wa ndani inanukia.
     
  13. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ebwana Masatu, yaani hapa nipo kwenye computer yangu nikikusubilia wewe unipe updates, japo baridi. Nitafurai sana kama mambo yataenda hivivi
     
  14. M

    Masatu JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poa mkulu nitakuwa nakurushia updates, yaani hapa kuna "feel good factor" kubwa sana watu wameweweseka watoto wanakanyaga ball kama Manu United
     
  15. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poa mkuu wangu
     
  16. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good commentary mkuu
    Tuko pamoja mpaka kipyeeeeeeeeeeeeeeee dk 90
     
  17. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hapa naangalia saa yangu, japo tunapishana na Tanzania lisaa limoja, nahisi mpira umekaribia kwisha!!
     
  18. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu ikiwezekana tupe na majina ya wachezaji waliofunga hasa wa wachezaji wetu. Na pia utupe tasimini ya mchezo, na je tukikupa rungu la kuongea na Maximo, unadhani utamshauri aendelee kuinoa stars maana mambo yanabadilika yanaanza kuwa mazuri.
     
  19. M

    Masatu JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mpira umekwisha! 3-1 refa katubania sana kakataa goli 2 zetu ilikuwa tuwafunge 5 wamanga hawa!
     
  20. M

    Masatu JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Magoli ya Stars yamefungwa na Athumani Idd (Chuji) Jerisson Tegete ( Jerry ) na Kigi Makassi, sadly wote ni wachezaji wa Kandambili Yanga lakini poa tu tunashangilia ushindi.....
     
Loading...