Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa Stars planning to play in Iraq?

Discussion in 'Sports' started by Alpha, Jul 7, 2009.

  1. A

    Alpha JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Is it really safe?

    The Associated Press: Iraq hosts 1st home soccer match since 2002
     
  2. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuko karibu level sawa kisoka Iraq (94) na Tanzania (97) world cup fifa ranking!
     
  3. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tumepanda, nafikiri Maximo awaombe Mbrazil tutoe uoga nao, why not and he is from brazil?????
     
  4. A

    Alpha JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yes, but the question is how safe is it to play in Bahgdad? US troops are pulling out and the bombings continue.

     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kwani hakuna timu za kucheza nazo? Hapo watakuwa wanatumiwa tu na kulipiwa kila kitu. Kupenda vya bure ..
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimeshangaa kuiona hiyo taarifa kwenye mtandao jana! sijasikia TFF ikitangaza kama kuna mechi ya kirafiki around the corner na ambayo inaihusisha Iraq! siyo safe kabisa kuipeleka timu kule na hata tukienda timu itafungwa kwa kiwewe tu cha kuogopa mabomu.

    Kisaikolojia tanzania itakuwa imefungwa kabla ya kuingia uwanjani.Hata nikiwa mimi siwezi kucheza kwa amani na wala siwezi kukubali kuitwa timu ya taifa kwaajili ya huo mchezo.
     
  7. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nafikiri wanaweza kuandaliwa kisaikologia na wataalamu na wakacheza mechi nzuri...kuna mtu anadata ya timu Iraq hivi karibuni imecheza na timu zipi tuone kama wako fiti???
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Iraq juzi wameshiriki confederation cup.
     
  9. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Iraq hamna matatizo yoyote sasa wanaweza kwenda kucheza tu. Vyombo vya habari vya magaribi ndivyo vina-report habari mbaya za huko lakini kuko shwari tu sasa.
     
  10. A

    Alpha JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    What are you talking about there are bombs going off almost every day. It's better than before but it is still dangerous.
     
Loading...