Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAIFA STARS ni Siasa pia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wed, Oct 9, 2011.

  1. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wazee mtanihurumia kwa kuweka hii thread hapa. Uzalendo ndio unaonisukuma kuiweka hapa !
    Timu Tayari zipo uwanjani ndiyo zinakaguliwa.
    Nawaombea heri Taifa Stars !

    Rojadirecta.me - sportlivecenter

    Unaweza pia kubonyeza hapa

    ROJADIRECTA : Futbol Gratis Online - Ver Partidos Gratis en Internet Directo y Futbol Internacional

    na tafuta Morocco. Utapata chini kwenye list ndefu Morocco - Tanzania. Bonyeza hapo utapata kama vituo 6 vinavyorusha hii mechi.


    Sasa ni mapumziko magoli ni
    Tanzania 1
    Morocco 1
     
  2. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Morocco waanza kwa kushambulia hasa. Wametukosa kosa
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa.
     
  4. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania bana,tupo kundi hapa tukitaraji kodi zetu zinaweza kutuweza kuiona timu yetu live lkn matumaini yanazidi kupotea,ina maana tbc1 wamechemka kabisa.
     
  5. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ok, hakuna maneno.

    Zipo chanel kathaa zinazotangaza. Hii hapa wapo tarari dk ya 10 wakati ile niliyotuma ya kwanza wapo dk ya 3 sasa

    Mashambulizi ni mengi sana golini kwetu
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna chanel inayoonesha live?!
     
  7. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu taja kikosi chetu basi, hata tukifungwa 2 kipindi cha 1 si neno
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh naona kwangu haifunguki channel yoyote!! Mkongo wa Taifa haujanifikia! Tuarifu yanayojiri mkuu
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Morocco wanaongoza kwa goli moja
     
  10. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dk ya 20 Chamakh anapata bao la kwanza
    amefunga kwa kichwa
     
  11. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Chamakh kawapatia Morocco bo la kuongoza
     
  12. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki stars
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Morocco wanakosa bao jingine
     
  14. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wachezaji wa tanzania siwafahamu viruzi hivyo sijaweza kupata listi yao

    Tz inakosa bao dk ya 22

    magoli bado ni m 1 kwa morocco na 0 kwa Tz
     
  15. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dk ya 23 morocko wanakosa bao la wazi

    dk ya 26 A Rajabu anapewa kadi ya manjano
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Yarabi, tumeishapigwa!!
     
  17. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mchezaji namba 7 mgongoni wa Morocco anatukosa bao jingine tena
     
  18. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dk ya 30 Kasseja anafanya kazi nzuri sana ya kuokoa mpira la siyo tungeweza kkuliswa tena
     
  19. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwa tunafungwa magoli ya mapema' ulisahau nin mkuu?
     
  20. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanz bado hawajatulia kabisa. Wanapoteza mipira mingi.
     
Loading...