Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa Stars Kazeni Boot

Discussion in 'Sports' started by Ipole, Jun 1, 2008.

  1. I

    Ipole JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taifa stars kitendo cha kutoka suluhu na jana kimetusikitisha na kututia mashaka iwapo mtaweza kushinda ugenini.
    Kwa kuwa mimi siyo mtaalamu wa mambo ya mpira na kushia kuwa mpenzi tu napata mashaka hebu wachambuzi na wataalamu wa soka tuchambulieni.

    Tatizo la timu yetu ya Taifa ni makocha au wachezaji na tufanye nini ili na sisi tuwe miongoni mwa timu bora angalau katika barani letu.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda inaonekana ujatembea vizuri hapa JF, kwani kuna ukumbi wa sports na hili bandiko lingefaa kuwepo kule kwani kuna mengi ya Taifa stars huko ambayo janaendelea kujadiliwa...
     
Loading...