Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa stars imeondoka kuelekea morocco kwa ajili ya mchezo wao wa jumapili

Discussion in 'Sports' started by jozzb, Oct 7, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. j

    jozzb Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]


    Timu ya taifa 'Taifa Stars', Alhamisi jioni imeondoka nchini kuelekea nchini Morocco ,kwa ajili ya mchezo wao utakaofanyika jumapili kukamilisha mchezo wa mwisho wa kundi D kwa kunyukana na timu ya Morocco,katika mji wa Marrakech nchini humo,katika kuhakikisha timu hiyo inafuzu kwa fainali za Mataifa ya Afrika, mwakani (CAN 2012).

    SISI KAMA WATANZANIA TUNAWATAKIA KILA LA HERI. PONGEZI NYINGI KWA SBL KWA UDHAMINBI WAO.

    TAARIFA HII NIMEIPATA HAPA << STARS WAELEKEA MOROCCO>>
     

    Attached Files:

    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      89.2 KB
      Views:
      12
  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kila la heri stars
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanaenda kutalii hao
     
  4. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanaenda kupokea kichapo tu
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tia maji tia maji.
     
  6. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    kichapo hevi
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    huyu mzee hana jipya....
     
  8. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Am hoping for a Miracle for once.Oh, Almighty God be with us against these grandsons of Pharaoh.My expectations are low but my hopes are high...Lord be with us,ushindi wa Taifa Stars unifariji kwa matokeo ya Igunga.Lord I pre-dedicate our win to all those who never believes in Taifa stars(including myself).
     
  9. E

    Enzi New Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri na fanaka.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Babu Poulsen kashachoka kabla ya mtanange.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    saa ngapi kipenga kinalia..
     
  12. u

    uchaguzi wetu Member

    #12
    Aug 27, 2014
    Joined: Jan 19, 2014
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    atakayefungwa anajulikana wazi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...