Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa star vs botswana zimetoshana nguvu

Discussion in 'Sports' started by bemg, Aug 15, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mechi ya kirafiki kati ya Tanzania(Taifa stars) na Botswana iliyochezwa leo usiku jijini Gaborone imeisha kwa sare ya mabao 3 kwa 3. kila timu ilifunga magoli mawili kipindi cha kwanza.kipindi cha pili kila timu ilifunga goli moja na kufanya mpira kuisha kwa jumla ya magoli 3 kwa Tanzania na 3 Kwa Botswana
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii safi ikae ukurasa wa mbele
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    beki sasa ni tatizo, Kim ifanyie kazi.
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wote vimeo tu!
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wafungaji please!
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimesikia ni Kazimoto,Erasto Nyoni na Mrisho Ngassa.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Lie up ilikuwaje?
     
  8. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera zao,kazi nzuri kama wanaweza kufunga hata ma3 sasa
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asking of the Line up siyo? ilikuwa:-
    Juma Kaseja, Erasto Nyoni, Amir Maftah, Aggrey Morris, Kelvin Yondani, Frank Domayo/Shabani Nditi, Mrisho Ngasa, Salum Abubakar/Athuman Idd, Said Bahanuzi/Simon Msuva, Haruna Moshi/Ramadhan Singano na Mwinyi Kazimoto.
     
Loading...