Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa linajengwa na nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FeliCian, Jun 9, 2012.

  1. F

    FeliCian Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ndugu zangu wapendwa wa JamiiForum.. Nimejaribu kusikia japo kwa ufupi tu na kuamua kuzima TV kwani kauli za Magufuli zimenikwaza!!! Hivi barabara zinazojengwa Tanzania kwa misaada toka kwa wahisani ni bure? Kama si bure ni nani wanatakiliwa kulipa deni kwa wahisani!!! Yeye kasema CCM ndo wanjenga!!!! CCM ni nchi gani na ina wananchi wangapi wanao lipa kodi?

    MNIJUZE! Please
     
  2. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida ya Magufuli kujifagilia na kufagilia chama chake kuwa ndicho kinacholeta maendeleo ya nchi,na sio serikali,hata Igunga wakati wa uchaguzi mdogo,aliwaabia wana igunga kua wakimchagua mgombea wa cdm,hawatojengewa daraja la mbutu,ila wakimchagua wa ccm,watajenga daraja hilo,je ni halali kusema hivyo?
     
Loading...