Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa linahitaji damu changa - Sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Dec 4, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mh Samweli Sitta ameyasema hayo wakati wa harambee ya ujenzi wa kanisa la Mt. Teresia jimbo kuu katoliki Arusha. Amesema kuwa Mh Nyalandu na Mh Lema ni vijana ambao taifa linawahitaji na wao kama wazee wameshaanza kuwaridhisha uongozi wakiwa na matumaini makubwa kuwa watatufikisha kwenye nchi ambayo baba wa taifa alitamani tufike!

    Nawasilisha
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    alichangia tsh ngapi? mil 10 kama LOwasa?
     
  3. T

    Tanzania Russia New Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema , anaingia sasa......, kadokezwa na sita "lema wewe si tajiri, ukianza tuuu ufisadi , kwishwaaaaaaaaaaaaaaaa", Lema anaingia sasaa
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Familia yake pamoja na familia ya mwanae wametoa jumla ya sh. 2mil. Lema ametoa sh mil 1.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Babu sitta weeeeeeeeee huwachi vituko vyako!
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ukweli umeanza kukubalika eeh
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280

    Mbona siku hizi watu wanakimbialia makanisani kuchangisha michango? Mzee six na Lema? Naanza kuona kama maono nikiwa kwenye lindi la usingizi nahisi kitu au ni maluwe luwe ama ni upofu? Hakuna kitu hapa kweli?
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siku hizi harambee zimekuwa jukwaa la siasa.Kila mtu akialikwa atupa kijembe chake.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    najuta kukosa kanisani leo hii.
     
  10. C

    Chifu kamaliza Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja mr filipo wasi wasi wangu sasa madhabahu ya bwana yamegeuka majukwaa ya siasa kwa sababu mgeni rasmi anayoyaongea siyo yaliyompeleka hapo na viongozi wengine waalikwa wanasema siasa tu siyo mambo ya harambee tena
     
  11. Chechetuka

    Chechetuka JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Sitta amesema ukweli. Vijana tunahitaji kumuunga mkono, kuna tatizo gani kufanya hivyo?
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukitaka kukubalika kisiasa kimbilia kuwazungumzia vijana. kete hii hata Lowassa anaitumia.
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    HATA VIJANA NAO WAKINAWA VEMA HURUSIWA KUSHIRIKI MLO MEZA KUU NA WAZEE: DR SLAA KAZI YAKO CHADEMA IMETAMBULIKA KWA VIJANA!!

    "Hata kijana akinawa vizuri na vile vile kuonekana kusafisha mikono yake vema katika jamii yake inayomzunguka, kuna uwezekano mkubwa akakaribishwa meza kuu na kushiriki mlo kwa pamoja na Wazee," mwisho wa kunukuu toka kwa Profesa Chinua Achebe, (katibu chake cha 'Jamii Msambaratiko').

    Vivyo hivyo, ni wazi kwamba malezi ya utaifa na ujasiri katika vijana hasa wa CHADEMA umemgusa Mhe Kasi na Viwango.

    Kamanda Lema kama ulikua hujui, msimamo wako thabiti wa kutetea pasipo kurudi nyuma dhana ya heshima kwa '
    UBINADAMU, HAKI NA UTU WA MTANZANIA'ni dira hiyo nzito ambayo hadi sasa inawafanya MAFISADI viti kutokukalika na amani kwao kutoweka baada ya kuuona uungwaji mkono unavyopatikana toka kwa vijana wote nchini bila kujali itikadi.

    Mhe Dr Slaa, hongera sana kwa uongozi thabiti na malezi bora kwa vijana wa CHADEMA wakiwa na dira ya kueleweka na mtazamo wa kitaifa zaidi.

    Ni ukweli usiopingika kwamba hadi sasa umeweza kuwapa vijana kuanzi Mhe Mbowe, Zitto Kabwe, Regia, Halima Mdee, Kiwelu, Tundu Lissu, Ben, Heche, Wenje, Mushi, John Mnyika na wengine wengi ulwe mwelekeo hdimu ya
    KUZUNGUMZA NA KUISHI SIASA ZA KITAIFA ZAIDI (Vijana CHADEMA kwao chauvinist politics hupewa kisogo) kuliko zile siasa za vitongojini na zile za 'Maslahi ya Chama Chetu'.

    Hakika mtu akitazama saaaana atagundua kwamba mafunzo ya uongozi imara toka kwa Dr Slaa kwa Ma-Kada wa CHADEMA huenda ikawa kwao wao umewaambia kwamba siri ya mafanikio kisiasa kwa kipindi kirefu zaidi ni kuendeleza SIASA ZA KUTETEA TU MASLAHI YA UMMA.

     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kete hii ilitumiwa pia na wanamtandao akiwemo Sitta na Lowassa katika uchaguzi mkuuwa mwaka 2005 kwa kuwa walifanikiwa kuiteka jamii na kaulimbiu hii naona wamerejea tena kwa mtindo uleule.
     
  15. Chechetuka

    Chechetuka JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa anawakamata vijana wenye tamaa, kwa sababu vijana hawa kwa tamaa zao wapo tayari kutekeleza watakayotumwa ilimradi wamelipwa.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lowassa anakimbilia makanisani na Sitta anakimbilia makanisani mengi tutayaona kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2015. inaonekana lile bifu la Sitta na Lowassa limetoka bungeni na kuingia makanisani kutafuta kuungwa mkono. Atakayekuja kuwa Rais kati ya hawa wawili mmoja atamtia ndani kwanza mwenzeke kwa majaribio ya kuonja mahabusu
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lowassa alikuja na somo la vijana ni bomu la kesho. Sitta amekuja na somo la tuwape uongozi vijana.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama yanatoka moyoni ni heri kwa taifa letu lakini kama yanatoka ili kukidhi haja ya kufikia uongozi wa juu kuliko wote kitaifa haitawasaidia vijana wetu.
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naona leo anamkubali G. Lema kiaina lol.... Ila Lema akianza kuwarushia misumari ya ukweli pale Bungeni huwa wote wanasimama na kuomba miongozo! Sasa vijana tujipange....Big up Lema and 6
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni nani mkweli kati ya sitta na Lowasa kuhusu vijana?
     
Loading...