Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa linaelekea utumwani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 15, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    “Ninasema hivyo, kwa sababu hivi sasa watu wachache wenye nguvu ya fedha wanaamua mustakabali wa viongozi kwa maslahi yao binafsi,”
    Rais aliyechaguliwa kwa uovu, kamwe hawezi kutenda haki na badala yake atacheza muziki mmoja na mafisadi.

    Sasa tusubiri kutumikishwa kama Punda,,, kwasababu Segerea uovu mtupu Mpendazoe kashinda wamtangaza mahanga,, Wakati Alikamatwa na mabox ya kura kibao akiyapeleka ili wachakachue,, Takukuru wakamuacha aendelee na uchaguzi, na tume pia bila aibu imemtangaza..
    Sisi watumwa tu, inabidi tukubali utumwaaaaaa

    Watanzaia watumwa oooyeeeee
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ilianzia hapa.....jamaa wame m-dilute kabisa

    [​IMG]
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,155
    Trophy Points: 280
    Mrema, kapiga suti na raba, hhahah hahaha hahah ahahahaha ahahaha ahha ah
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Du, suti juu ya raba!!!!
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahah jamaa katoka kichizi yaani katoka ile mbaya
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kang'aa kinoma kamechisa na kibarakashee
     
  7. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utumwani Tanzania
     
  8. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya mtawala ni fikiri duni za watawaliwa
     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hisia kali kwani babu zetu walitawaliwa vipi? walikuwa wanaujua ukweli lakini kuukosoa wanaogopa
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hapo katumbukiza 100,000 chapchap mfuko huo wa koti kulia umevimba tayari
     
  11. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini mambo yamesha anza kumnyookea huyo kapata pa kujishikiza
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Aa wapi leo alikuwa anatuma sms kwenye simu ya tochi kule Global Publishers
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hii style aliyopiga Mrema nimeizimia sana hata mimi nimeshaiiga napiga hii style kwenye Harusi ya Sister yangu!:smile-big:
     
  14. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha is it a nwe style?
     
Loading...