Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa letu miaka 29 ijayo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 4, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    POmbe inayouzika zaidi mitaani ni viroba. Hicho ndio kilevi cha fastafasta kwa vijana wenye hali mbovu ya uchumi kutokana na uhaba wa ajira.
    vijana wa leo wengi wao ni wavuta bange, wala unga na wavuta sigara.
    CCM inasema vijana ni taifa la kesho, lakini sioni CCM wala chama kingine chochote cha siasa ikifanya jitihada yoyote kubadilisha hali ya vijana hawa.
    Hebu tujiulize, miaka ishirini ijayo tutakuwa na taifa gani?
     
  2. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya miaka 29 mbele raisi atakuwa ****** na basha wake atakuwa waziri mkuu,nakuachia mwenyewe uangalie hali itakuwa vipi!
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    watakaoikuta hata 2020 wachache sana miongoni mwetu kutokana na ugumu wa maisha na mastress kibao
     
Loading...