Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa la Ndoto, Utabiri kila mtu anaoteshwa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Miruko, Mar 30, 2011.

  1. M

    Miruko Senior Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taifa la ajabu kabisa. Kila mtu anaoteshwa na tunaamini. Tunamiminika kwake kunywa dawa. Nimesubiri atokee mwenye dawa ya utajiri au kuongeza pesa mfukoni hajatokea. Usiku wa leo nimepata ndoto. Ifuatilie hapa<<Kisima cha Fikra>>
     
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ametokea mtabiri mtwara anatabiri maisha yako kwa kadri utakavyotoa hela,laki moja anakutabiria mwezi utakao uchagua, milioni moja na laki mbili anakutabiria ya mwaka mzima utakoa utaka..
     
  3. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mawasilianao nae pigeni simu namba
     
  4. C

    Chumbageni Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hajatokea anaye tabiri uchaguzi wa CCM mwakani?
     
Loading...