Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa kwanza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohammad Waziri, Jul 4, 2011.

  1. M

    Mohammad Waziri Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inauma na kusikitisha pale Watanzania tunapo jitenga katika makundi mbali mbali kwa kusudi la kufaidisha wachache badala ya kuendeleza taifa kwa pamoja. Kuna makundi mbali mbali yanatumia tofauti zetu za kichama, kidini na kikabila kuendeleza ajenda zao za siri. Wito wangu ni kwa Watanzania wote tuwe wamoja na kupinga kwa nguvu zote jitihada za kutu gawa katika makundi.

    TAIFA KWANZA!
     
Loading...