Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa cup basketball ni wizi au hamkujiandaaaaa- tannga

Discussion in 'Sports' started by Jethro, Oct 29, 2012.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    habari mpaka tulizo zipata kutoka tanga ambako mashindano ya Taifa Cup Basketball yaliyoanza leo jioni huko Tanga yame reta taflani kubwa tuuu, na mmoja katika yote ni kutokuwa na malazi ya wachezaji walio toka mikoani wamerundikwa sehemu mmoja ka UMISETA chakula mpaka sasa team nyingi zajitegemea pesa za kujikimu ambazo zilihaidiwa tolewa na chama cha kikapu nchini hakija timiza ahadi yake na kumekuwa na TETESI kuwa Mbeya na Dar ndio wamepewa pesa za kujikimu.

    Huuu utapeli wa Chama cha kikapu tanzania utashi lini kila mara kwenye mashindano kumekuwa na utapeli wa maandalizi na utendaji wake una kuwa ni mbovu hivi kwa hali hii michezo itakuwa kweli?????

    Kweli wachezani wana pewa chakula kwa kupanga foleni kama wako shule za bweni au umiseta? hii ni aibua.

    TFF juzi ilikataaa kutangazwa kwa mpira kisa wazamini wanatoa pesa na TFF haifaidiki na hili ndilo liko huko TBF kuna wadhamini Sprite, Tigo, Vodacom,AirTel na TBC1 hawa wote wataka kuniambi hawajadhamini michezo hiiii? na kukatoka tangazo la kuwa watarusha mashindano live kupitia tovuti ya Tanzania Broadcasting Corporation - (TBC) then unachagua pale kwa basketball taifa cup then inakuambia ununue kwa kupitia mitandao yetu na upate PIN ili uweze kuona basketball live toka tanga yet hiyo 500 ni michango ya kudhamini pia ila mwawalaza wachezaji mahali pa hovyo hovyo.

    My Take;
    Vyama vya michezo tuache kuwa wezi na matapeli hatutakuza michezo ndani ya nchi kabisaaa
     
Loading...