Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahosa ni wababaishaji

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWAKIGOBE, Aug 18, 2011.

  1. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maonyesho ya ubunifu uliofanywa na wanafunzi wa mkoa wa kilimanjaro jana ambao wanafunzi walionyesha vitumbalimbali walivyo buni ambapo shule ya same iliibuka wa kwanza kwa kuonyesha mashine ya kiuchuja maji, nafasi ya pioli ilienda greenbird kutoka mwanga hawa walitengeneza dawa ya mmbu, ya tatu ilienda moshi vijijini. Maonyesho haya yalikuwa mazuri, ila wanafunzi na walimu wao walipewa nauli tu, hata chakula hawakupewa, hii inawakatisha tamaa sana wanafunzi wetu.
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tatizo lenu Walimu wetu wengi hamjui stahili zenu na ndio maana mnapunjwa
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Vipi kaka lengo lilikuwa msosi nini? Maana nakujua wewe.
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waiandaa shindano harakaharaka wakasahau mahitaji muhimu mengine
     
Loading...