Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHOSA ada yake ni Ths. ngapi? kwa anayejua anijuze

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Danniair, Sep 7, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaombeni mnisaidie, nataka kujua mitihani ya TAHOSA (Tz head of school ass.) inalipiwa shilingi ngapi? Je, kuna tofauti yeyote ya malipo hayo kati ya shule na shule?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi sijui kwa kweli, ninachojua ni mipango ya CCM katika harakati za kutokomeza umaskini Tanzania
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inategemea na kanda, siyo kati ya shule na shule. Ila kwa kuwa TAHOSSA hawatoi steshenari zote kama bahasha, nk. na pia gharama za usimamizi (supervision & invigilation), baadhi ya shule huongeza senti chache kufidia.
     
  4. H

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ungenyamaza kimya nalo lingekuwa jibu sahihi zaidi!!!
     
Loading...