Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahliso wameishia wapi???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by drgeorge, Nov 22, 2010.

  1. d

    drgeorge Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa TAHLISO wanaojiita umoja wa vyuo vikuu japo hawana msaada wowote kwa wanafunzi wa vyuo na wala hatupo nao, wameishia wapi? walikuwa wanajaribu angalau kujionesha kuwa ni wema wakati tunawajua. Mbona Kimya, Noeli Katongo upoooooo?
     
Loading...