Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahliso na uzinduzi wa wa website tahliso

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Juma Hamis, Apr 21, 2012.

  1. J

    Juma Hamis Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko hapa Dodoma,nasubiria serikali ya magamba ielekee ICU,
    Lakini,namuona Mh.Membe,Nasari,Magreti Sitta,Chemba,Mwakyembe,wakiongea na viongozi wa serikali za wanafunzi wa elimu ya juu.

    source,mimi mwenyewe!
     
  2. M

    MSANGU New Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie tahliso lakini mwafanya kazi yenu vizuri????? cause mkopo saizi uanaanza kuwa hadithi ya bunuasi......... ebu kuweni wamoja msikubali hili jambo likawa implemented............
     
  3. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Viongozi wa tahliso ni wakuda kwani hawajali maslahi yetu wenyewe wakishapata pesa zao za posho basi wanatusahau
     
  4. P

    Paul Makonda Verified User

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama kunajambo ambalo unafikiri tunaweza kukusaidia we sema.
     
Loading...