Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahariri ya Mtanzania: Uchaguzi wa Meya wa Arusha ni Batili!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Dec 21, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wazee,
    Nimesikia kwenye dodoso za magazeti kwamba tariri ya gazeti la Mtanzania inapinga namna uchaguzi wa Meya Arusha ulivyoendeshwa kihuni kwa kuhusisha vyama viwili tu vya ccm na TLP na mbaya zaidi kuna mjumbe mmoja wa ccm ambaye kisheria hakustahili kushiriki kwenye uchaguzi. Mwishoni, tahiriri inatoa ushauri uchaguzi urudiwe.

    Binafsi siamini kama Mhariri wa RA anaweza akawa na mtazamo huo na akauonyesha waziwazi tena kwenye eneo nyeti la gazeti kama tahariri. Imekaaje hii wazee, kuna mabadiliko gani yametokea.
     
  2. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sure Mhariri yupo sahihi, uchaguzi ulitawaliwa na ukiukwaji wa sheria na haki za binadamu kama desturi ya chaguzi za CCM hasa dalili za kushindwa zinapoonekana.Pia Diwani mjinga waTLP alikuwa upande wa ccm naye ametambua ujinga wake baada ya kuguswa na Mungu na ubinadamu ukamjia na kusema uchaguzi haukuwa wa haki CCM IS VERY FOOLISH.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hata Kipofu anaona nini kilitokea Arusha.
    Cha msingi ni uchaguzi urudiwe.
    Sheria zifuatwe.
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    urudiwe lakini yasiishie hapo, hao walihusika kupindisha sheria ziwatafune kama kweli tunataka kuona taifa lenye misingi ya kuheshimu sheria za nchi yetu.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0


    Kijana alioko mle ndani sisi tunamfahamu vema (Rweyemamu) ni KICHWA tena sana tu. Tatizo lake kubwa ni SERA zinazotumika kuendeshea vyombo hivyo. RA anasemekana kuwa ni kila kitu kwa maana ni mwandishi wa habari mkusanya habari, ni mhariri yeye yeye huyo, ni msimamizi wa uzalishaji.

    Hivyo kama umesikia dodoso la aina hiyo basi RA ama kaenda safarini Iran hayuko nchini au kule anakofanyaga mikutano yake ya faragha sana Ujerumani ndi ikafanya PANYA apate kutawala baada ya PAKA kusafiri.

    Ngojea wiki mbili zijazo utajionea mwenyewe aina ya habari na tahariri wanazozitoa gazeti mle ndio utashangaa baada ya FISADI kurejea nchini.

    Na ninaamini RA akiendelea hivyo basi pale Habari Corporation huenda pakageuka Godown ya kuhifadhia mijenereta chakavu ya DOWANS.
     
  6. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo Watanzania tunapoangukia. Hivi unaangalia vigezo gani kumwita mtu "kichwa" halafu unamtetea kwa hatua yake ya kuendelea kumfanyia kazi "gaidi." Kichwa kinaanzia katika kukataa uhuni. Muhingo wa New Habari na Salva wa Ikulu kuna tofauti gani. Salva yeye si kichwa? Hivi kichwa ni nini? Jamani, kwanini kila kitu kinakuwa politicized? Siasa hadi kwenye scienfic proofs. Ah, Africa bwana!!
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Huo mbona ni Uhuni tuu ulifanyika!

    Kila mtu ameona sasaivi tunangoja Busara/mahakama zitumike kurekebisha hilo tatizo.
     
  8. M

    Mantisa Senior Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli CCM inafia mikononi mwa JK. Siwezi kuamini kama kweli Chama kikongwe kama CCm kinaweza kuwa na mbinu fake kama hizi

    Wake up CCM otherwise you are lost completely
     
  9. p

    pierre JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shame on you CCM kumbe ninyi ndio wa kwanza kuimega amani mnayotamba nayo kumbe hamkuijenga ninyi.CCM kimekuwa chama cha wahuni sasa.MOD usinifungie kwa kutumia neno wahuni.N ahuyu aliyepewa jukumu la kusimamia uchaguzi na hajui sheria basi aondolewe maramoja akajifunze sheria vizuri,
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    3D pole kwa frustrations zako hasa katika eneo hili jekundu. Umenifanya nicheke sana ulivyonizodoa hapo. Kwa kweli kijana Muhingo Rweyemamu ni mwanataaluma mzuri sana katika fani yake hiyo ya uanahabari.

    Akiachiwa UHURU wa kuendesha vyombo kwa mtazamo wa kitaaluma mambo yanaweza yakabadilika sana pale. uTatizo ni SERA na mitazamo binafsi za GAIDI / FISADI Rostam Aziz na wanahisa wenzake wengine wawili ambao wote ni wenye damu hizo hizo za kunguru kwa taifa letu na jinsi wanavyoipora.

    Kwa kukujibu, mimi simuungi mkono kumfanyia kazi huyu GAIDI full stop.

     
  11. 911

    911 JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hata saa iliyosimama kuna wakati huonesha muda sahihi
     
  12. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaitwa nitolee..
     
  13. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Akutolee nini, na wapi?
     
  14. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mhariri yupo sahihi na tena namponeza kwa kujiamini, ni kweli uchaguzi ulikuwa wa kihuni, ila tataizo kubwa ni kwamba vyama nyote vya siasa vimeungana na Ccm dhidi ya Chadema kwenye uchaguzi wa umeya, na hili la Arusha litatokea Mwanza kwa sababu Cuf nao eti wameungana na Ccm.
     
Loading...