Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahariri kwachafuka tena wanataka kieleweke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Apr 21, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]Chanzo: mpayukaji blog[/h]

    [​IMG]
    Umati wa watu kwenye viwanja vya Taharir mjini Cairo unaoandamana kushinikiza utawala wa kijeshi uachie ngaziuachie ngazi.[​IMG]
    Wamisri wameamka tena na kurejea uwanja wa Taharir kudai serikali ya kijeshi ambayo wanaiona kama mwendelezo wa serikali ya Hosni Mubarak iondoke madarakani ili kukamilisha mapinduzi matakatifu ya umma. Inashangaza kuona wenzetu wanathubutu tena si mara moja wala mbili. Je watanzania tunaoteseka kuliko hata hao wamisri ambao wana maisha ya uhakika ikilinganishwa na yetu tulirogwa na nani? Je ni lini tutaamka na kufikiri kama watu na taifa kwa maslahi ya vizazi vijavyo? Je tumepata somo gani toka Misri? Wenzetu wana huduma kama umeme, maji,simu hata afya za uhakika kuliko sisi lakini bado wanaingia mitaani kutaka maisha bora zaidi. Sisi tumekuwa watu wa kupokea taarifa za maangamizi ambapo mabilioni shilingi yanavujwa au kuibiwa kila uchao nasi tunaangalia tu. Hatuna umeme wa uhakika pamoja na kuwa na vyanzo vingi vya umeme. Hatuna huduma za afya za maana. Makampuni ya nishati na mawasiliano yanatulangua na kutuibia kama vile hatuna akili wala macho. Wakubwa wanazidi kuchuuza na kugawana nchi yetu. Wanatanua wao na vizazi vyao wakati sisi tukiendelea kuteketea. Je ni lini tutaacha kuwa punda wa kubeba mizigo ya watawala? Inauma sana. Lazima tuanze kuhiari kujikomboa toka mikononi mwa genge la watu wachache. Kwa habari zaidi BONYEZA HAPA.

    [​IMG]
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa wenzetu kiupeo wapo hatua kumi mbele yetu. Wanelewa nini maana ya utawala wa watu na wanataka wajitawale kwa kuzingatia utu wao na uwajibikaji wa viongozi wao
     
  3. d

    dguyana JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka ulie na roho yako tembelea tabora.
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimesoma pale kamanda. Miaka nenda rudi Mkoa haubadiliki!!!!! Mabadiliko pekee yanayojitokeza ni ya kurudi nyuma zaidi, na cha kushangaza zaid,wananchi wamewapatia CCM majimbo yote ya Mkoa huu!!!! (Kati ya ngome za CCM na Mkoa wa Tabora unaongoza)

    Yaan mtu yule yule aliyekunyima maendeleo kwa miaka 50 ya uhuru bado unataka akuongozee!!? Kweli silaha ya CCM ni ujinga wa wananchi
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    CCM isha Jifia, nasikia Mkw'ere kisha hamia Obrigado Brazil, na harudi tena huku.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tanzania hatuna rais. JK ni waziri wa mambo ya nje.
    Kumbuka mkutano wa juzi brazil ulihudhuriwa na mawaziri wa mambo ya nje
     
Loading...