Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhdri kubwa sana kwa watumiaji daladala dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by anin-gift, Sep 17, 2012.

  1. a

    anin-gift Senior Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mallya Prosper
    about an hour ago near Dar es Salam ·

    [h=6]kuwa makini TAHADHALI KWA WANAOTUMIA USAFIRI WA DALADA JIJINI DAR

    JUMAPILI ILIYOPITA MJOMBA WANGU ALIKUWA KWENYE DALADALA AKITOKEA UBUNGO KWENDA TEGETA.BASI LILIPOFIKA MWENGE ABIRIA WALIONGEZEKA NA WENGINE WAKAWA WAMESIMAMA,KATI YA WALIOSIMAMA ALIKUWAPO MZEE MMOJA ALIYEKUWA NA HAND BAG KAMA TUNAZOBEBEA LAPTOP HIVI, YULE MZEE ALIMUOMBA MJOMBA WANGU AMSAIDIE KUMSHIKIA BAG LAKE KWA KUWA YEYE ALIKOSA SITI, BILA YA KUSITA AKAAMUA MUMSAIDIA KALE KA BAG" BAADA YA VITUO VIWILI YULE JAMAA MWENYE KA BAG; ALITEREMKA BILA MJOMBA WANGU KUMUONA NA YEYE HAKUWA NA WASIWASI KWA KUWA ALIJUA MWENYE MZIGO AKITAKA KUSHUKA ATAUCHUKUA TU MZIGO WAKE.

    KABLA GARI HAIJAFIKA KITUO CHA TATU ILISIMAMISHWA NA WATU WALIOJITAMBULISHA KWAMBA WAO NI ASKARI POLISI WAPELELEZI KWAMBA KUNA KITU WANAPELELEZA,WAKAWAAMURU ABIRIA WOTE WATEREMKE KWENYE GARI,WALIFANYA HIVYO MMOJA WA WALE POLISI, WALIMFUATA MJOMBA WANGU NA KUMUULIZA 'NA WEWE KWENYE BAG LAKO KUNA NINI? AKAWAJIBU BAGI SIYO LANGU KWA HIYO SIWEZI JUA NDANI KUNA NINI!! WAKAMUULIZA TENA, MWENYEWE YUKO WAPI TUONESHE" AKAANGALIA KATI YA WALE ABIRIA WENZAKE HAKUMUONA.

    WAKASEMA FUNGUA TUONE KUNA NINI NDANI, WALIPOFUNGUA WAKAKUTA KUNA SILAHA AINA YA PISTO.ALIPOJARIBU KUJITETEA WAKAMWAMBIA TWENDE KITUONI UTAENDA KUJIELEZA HUKO. BASI LIKARUHUSIWA NA YEYE WAKAMPELEKA POLISI, WAKIWA NJIA WAKAMWAMBIA KAMA ANATAKA WAMWACHIE ATOE LAKI NANE 800,000/= VINGINEVYO WATAMUUNGANISHA KATIKA KESI YA WIZI WA KUTUMIA SILAHA,AKAWAAMBIA SINA HIZO PESA NA SIWEZI KUTOA MPAKA SASA BADO YUPO NDANI.HII INATUKUMBUSHA KWAMBA NI KWELI TUNAPENDA KUWASAIDIA WATU ILA TUWE MAKINI NA MISAADA TUNAYOITOA.

    MZEE ALIKUWA NA NIA NJEMA KABISA YA KUTOA MSAADA ILA MSAADA UMEMGHARIMU MAISHA.

    Mwisho napenda kuwatahadharisha watu wote tuwe makini na watu tusiowajua,



    [/h]
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Taarifa kama hizi ndo zinanifanya nizidi kuwa na roho butu! Utapeli kila mahali yaani! Poleni aisee.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Good story tale !
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dah kweli WIZI WA DSM UME ADVANCE SANA
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Roho mbaya ndio tiba ya wakorofi
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kenya kuna dada kwenye matatu
    alikutana na mtu
    yule mtu akamwambia niazime simu yako nimtumie sms ndugu yangu
    nina dharura kidogo

    akampa simu,yule mtu akatuma sms

    kushuka tu yule dada akabebwa na polisi

    kumbe yule mtu ni jambazi anatafutwa kwa kesi kubwa ya mauaji
    mpaka police kuja kumuamini na kumuachia
    aliteseka.....
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,177
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    saizi ni roho mbaya tu kwe daladala hamna cha nisaidie mzigo.!
     
  9. a

    anin-gift Senior Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiangalia kwa makini utaja gundua polisi nao wapokwenye hii mission thus why wanaendelea kumshikilia ndugu ili wavune pesa na ubaya jamaa wakicheza naeza enda jela kweli:director:
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Duuu kweli maisha nomaaa unyama unyamani.
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nimesikitika sana na Taarifa hii yenye kutupa tahadhari yaani wema umemponza tangu sasa mtu akikwambia naomba nishikie hiki sijui kile mwambie afungue ndani kwanza!
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    du kwelli dunia tanmbara bovu eeeeeeeee
     
  13. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    usimshtaki mtu kwa hila, alisema YESU
     
  14. papason

    papason JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Jamani tusisite kutoa misaada ya kibinadamu kwa ajili ya uovu wa wachache!

    Siku zote penye ukweli uongo ujitenga!
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Serikali ya CCM ndio inazalisha hawa matapeli baada ya kushindwa kuzalisha ajira halali.
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,473
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    mi kwa kweli siamini watu wa road hata kama kavaa suit
     
  17. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa,huyo mtu si mjinga wa kuacha bastola,dili hilo.Wanasemaje kwa sasa wakipewa hiyo fedha watachukua?
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh poleni!
     
Loading...