Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadharini: Watumiaji wa e-mail

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Nov 9, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Watumiaji wa email kupitia http://www.hotmail.com, kuna watu matapeli ambao wanatuma jumbe za kukutaadharisha kuwa kuna matatizo katika anuani pepe yako na wanakutaka utume maelezo yako binafsi, hawa watu ni matapeli na msiwasikilize.

    Hapa chini ni moja ya email ambazo wamenitumia, kwa hiyo kuwenu na taadhari.

     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu hii kitu imekuwepo kwa muda mrefu sasa...na hadi leo kuna watu wanalizwa..!
     
  3. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa kama wangekuwa ni chama tunawaita ccm
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu, bora kukumbushana mapema.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa mkuu tutakuwa makini.
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni CCM
     
Loading...