Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Apr 14, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna wale wenye tabia ya kumpeleka mpenzi wake nyumbani kwake na kucheza nae mechi kwenye uwanja wa taifa(bedroom) huku wakiwa ni wake au waume za watu:SOMENI HII:
    Jana maeneo ya kinondoni ulitokea ugomvi mkali sana kati ya mume na mke. Mke alisafiri wakati wa pasaka na baada ya
    kurudi nyumbani akitokea mapunziko ya pasaka alikoenda kwa wazazi wa mumewe.
    Aliporudi,baada ya kupumnzika aliamua kufanya usafi wa bedroom na sehemu zingine,la haula la kwata, alishangaa kukuta chu*i chafu isiyo yake ikiwa imevingirishwa na usedcondom imetupwa uvunguni.Jamaa hakuwahi kuiona kabla ya wife.
    Kilichotokea ni kuwa jamaa alimleta msichana wake home wakati mkewe akiwa safari,wakacheza mechi bed room/juu ya kitanda cha ndoa,baada ya kuondoka sijui ni kumkomoa jamaa au malipo yalikuwa kiduchu,ila bibie kaamua kuiacha kufuli na usedcondom uvunguni mwa kitanda.ILI kuwagombanisha SIJUI?AU ILI AOLEWE YEYE? hapo sielewi,ninachouliza?
    kwani lazima uibe? na kama ni kuzidiwa na kale kaubaridi ka mvua ya pasaka ndio
    mechi ifanyike uwanja wa taifa?wewe unamkaribisha mtu shaaaa hadi chumba cha ndani,akikuchuna ngozi?au ndo kumkomoa mwenzio.Nimeona niwape tahadhari wale wenye tabia hizi najua hapa JF HAWAPO ila tukawajulishe wale wengine nje ya JF,unaweza vunja ndoa pasipokutegemea
    Mwana JF wewe ungekuwa ndio huyo mme/mke mwenyenyumba ungefanyaje?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mhhh! jamaa aliona hela ya gesti ni nyingi au?
    Hakufikiria uzuri huo!~
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Hapo penye wekundu ulimi umeteleza? Nijuavyo JF ni kila kitu...hebu muulize Masanilo
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah mpe pole sana ...
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa hakika ni zuzu magic.
    Kinondoni guest houses kibao, yeye anang'ang'ania kumpeleka kwake.
    Halafu hizi si zama za kufanya uzinzi.
    Hizi ni zama za kumrudia mungu.
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    masanilo please do the needful
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kaka Masa u-wapi...
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    masanillo mbona haongei?
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Yupo kazini atakuja tu hapa!
     
Loading...