Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Mar 15, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Weekend hii yamemkuta yalio mkuta,jamaa yangu mmoja ambae bila kutarajia wala kutegemea,amejikuta kwenye balaa kubwa,katika hoteli moja maarufu hapa mjini DAR.
    Jamaa huyo alikutana na binti mrembo sana, wakapanga wakaelewana wakakutana hotelini,wakati kila mtu kaweka nguo kando kwa ajili ya mechi, kabla ya mechi kuna yale mazoezi ya kupasha mwili moto(romance)binti kajifanya kapagawa ajabu. Akamsihi jamaa amnyonye chuchu, mara ninyonye na ziwa hili, mara na hili. Baada ya muda jamaa kalegea hakujitambua tena na baada ya kuzinduka kakuta kaibiwa sh milioni 3 alizokopa toka benki. ukweli ni kuwa kwenye chuchu yule binti aliweka madawa ya kulevya.
    Tahadhari na ushauri;
    Najua humu ndani JF kuna wanaume safi, sio wakware kama huyo jamaa.Ila tuwatahadharishe hao jamaa zetu nje ya JF masharp/wakware;
    1.Kwanza wakipata mkopo wafululize moja kwa moja majumbani kwao na wawakabidhi furushi lote la pesa wake zao.
    2.Kama hawajaoa kwa nini wadroo pesa zote toka benki? waache shoo za mitaani,
    3.Kwa wanaume na wanawake ukiwa baa au grocery chonde chonde usitoke ukaacha kinywaji chako mezani,waweza leweshwa.
    4.Usimwamini mtu usiemjua labda awe.
    5.Ukiwa safarini,usije pewa biskuti,pipi, au chakula chochote na jirani yako.
    6.Ukipewa lift na mtu usiemjua, sisitiza vioo vya gari vifunguliwe.
    Hizo ni baadhi tu ya tahadhali.
     
  2. g

    gerry New Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa yapo hayo, la msingi unatoka na kiwango fulani cha kutosha siku hiyo tu, kama 60,000 unajua itamaliza, na hata ikiibwa sio tatizo kubwa.
    Hata hivyo huyo jamaa limbukeni wa mapenzi..demu wa kupritendi utamjua tuu, kulegea kwa kuigiza ni tofauti kabisa na kuleo ile kimapenzi.....
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye bluu umenikumbusha kuna dada alipewa lift mwisho wa siku alijikuta anaambiwa anyonyeshe kobe na alikufa huyo dada kwa ajili ya kupanda lift za watu asiowajua....kuhusu huyo jamaa yako lazima ni mgeni hapa mjini...hawezi kuwa **** kiasi hicho kukutana na mtu hamfahamu huku kabeba kiasi kikubwa hivyo cha pesa....mpe pole
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inaonekana Binti anaijua sana kazi yake ya utafutaji tetetetet!mujini skuli ..
    huyo jamaa nadhani atawaogopa mabinti wote :)
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo binti alijuaje kuwa jamaa anakiasi kikubwa namna hiyo?
    Je unaweza kumlambalamba mwanamke ambaye hujui hata sehemu ya kumpata?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ....alamba, alamba tenaa!
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nami pia nampongeza huyo binti, zama hizi mtu kutembea na 3ml ambazo umekopa benki....? ni uchizi wa hali ya juu.

    anyway the story lacks genuity, it is cook up.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    mwizi anajaribu tu akikukuta na kidogo poa, akikikuta kikubwa poa tu
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dah huyo jamaa kweli wakuja, yaani alipopata millioni 3 akajua sasa namaliza kazi namega mademu wote, hahahha kumbe wenzie wajanja zaidi. wala simpi pole huyo jamaa ajifunze
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu hawa matapeli sijui huwa wana mbinu gani?
    nahisi kuna madawa ya kimazingara huwa wanatumia kujua kama mtu una pesa au la, kwani wakikuotea! hawabahatishi.
     
  11. M

    Mchili JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ***** huyo acha aibiwe.
     
  12. T

    Tall JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akina tomaso mpo wengi,nikupe evidence? mkopo alichua crdb na yeye anaishi tabata jina.......................eeeeeh naishia hapo inwezekana mwenzangu ndio mpishi mie sivyo. Hapa ni genuine story 100%
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kumchukua demu hata hujui utampata wapi ina maana huyo ni changudoa,na huyo kaka yetu ni hajatulia,mshahara wa dhami ni mauti.machangudoa ni mabizness women,sifa mojawapo ya wafanyabiashara ni kutafuta mbinu mpya za kuongeza kipato.
    kina kaka tafuteni binti mmoja umpende akupende,umpe uroda akupe uroda hiyo ndiyo itawaepusha na mengi maana hata tukiwashauri jinsi ya kuepuka mtego huu wataibuka na mpya.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhe hhehe kweli ukiingia jiji kwa pupa ndo faida yake!
     
  15. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #15
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tall, I like your diplomatic way ya kutoa tahadhari. Nimecheka mno.
    Thanx kwa tahadhari, tutayazingatia yote
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    jamaa lofa sana mkopo woote kamkopea changu,naisikitikia familia yake km anayo,watalishwa maharage,mchicha kwa kwenda mbere mpaka jamaa amalize mkopo lol,du ila nimeumiss kichizi MCHICHA:p
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    mjini shule...........
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    poa
     
Loading...