Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Jan 9, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba kwa wanaJF wanaomjua Bi. Nasra Hussein wa Moshi kilimanjaro idara ya maji wamjulishe email yake iko hacked na abadilishe maramoja.
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Who a u????
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama unamjua mjulishe tu na kama humjui basi
     
Loading...