Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by peri, Jul 9, 2011.

  1. peri

    peri JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa uchunguzi nilio ufanya nimetthibitisha kuwa zinaa
    inarithiwa
    . Ukiwa mzinifu kuna asilimia zaidi ya 90 kuwa na wanao watakuwa wazinifu. Jaribu kuchunguza mzinifu yoyote utakuta baba/mama yake au wote nao ni wazinifu au walikuwa wazinifu.tujiepusheni wandugu ili tuvinusuru vizazi vyetu kwani hata mwenezi mungu mtukufu anakataza zinaa.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muone na uthibitisho wake!

    Tabia hazirithiwi bali zinaigwa...na wanao wasipoiga kwako wanaweza kuiga kwa mtu mwingine yeyote yule.Kwahiyo hata kama wewe una nidhamu omba Mungu mwanao asiwe iga iga ama asikutane na watu wenye tabia mbaya na wenye uwezo wa kumInfluence vibaya.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ngoja nimtafte dokta njiwa na dokta riwa. Nina wasiwasi na taaluma yako.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahh naona unatakA kufananisha
    ZINAA na kitu kama CANCER...
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    au BP, pumu nk
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hayo nayo yameanza lini kua magonjwa ya kuambukiza?!
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ndio tatizo la kushika dini na kusahau shule...
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wala haihusu kabisa kama wazazi wa zinzi na watoto wawe the same,mbona utakuta mtoto anatoka kwenye family ya wasomo na akawa hajafata family yake hao tusemeje? rudi tena kachunguze.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,074
    Likes Received: 14,324
    Trophy Points: 280
    Uwongo mtupu
    mimi baba yangu sikuwahi sikia wala kuona ana mwanamke mwingine
    zaidi ya mama.....

    Sasa ukija kwangu mimi......
    Well......how do i say this.....lol
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    kurithi na kuiga? hebu dadavueni na risk factors, the guy might have a point. tushawishi ndugu,kuza kipaji!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,074
    Likes Received: 14,324
    Trophy Points: 280
    Baba yake obama alikuwa kiwembe kwa wanawake
    mpaka akafukuzwa havard kwa ajili ya wanawake....

    Je obama amerithi tabia hiyo??????????
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Maisha ya Obama yalivyo kuwa siri nani anajua hilo??
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani tabia ya mtu inahusika ktk hili!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh! Leteni mifano ya tz tujadili!
     
  15. U

    Udini Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni acquired characters
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Si kweli bana!
     
  17. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, hii kali unataka kusemaje sasa kuhusiana na wanapiga picha chafu inamaana na wazazi wao walikuwa wakipiga hizo picha chafu?
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Alianza nani mpaka watoto wakarithi.

    Labda useme hivi: Wazazi wakiwa na tabia mbaya (i.e Ulevi, uzinzi, wizi), kuna uwezekano wa watoto zao kuiga hizo tabia, zingatia neno uwezekano.
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mi naona kuwa Mtu muadilifu ataweza kusimamia vema uadilifu ktk jamii yake. Wazazi au wanafamilia wengine ndio chachu ya maadili mema iwapo wao watakuwa waadilifu mbele ya wale wanaowaona kuwa ni mifano ya kuigwa kwao. Kiimani pia inaiminika kuwa kila jambo baya hulipwa hapa hapa Duniani mfano Mzinifu usifurahi kuwazini watoto wa wenzako maana hata wako nao wataziniwa na wengine. Hivyo inatakiwa tujilinde na yote yale mabaya ambayo tunaisi tukifanyiwa sisi yatatukwaza hii pia itatufanya kuwa kioo cha jamii inayotuzunguka na kukemea kwa nguvu zaidi ouvu ktk jamii zetu.
     
  20. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baba yako ni kiwembe pia,sisi tunajua anadai wewe unatabia za kike utamtonya mama so anajificha sana usijue
     
Loading...