Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, May 15, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wanandoa waliodumu zaidi ya miaka ishirini wamebainika wana ugonjwa wa KISUKARI, utafiti unaonyesha kuwa waliugua kwasababu ya majina wanayoitana baina yao kama: HONEY, MY SWEETY, MY CHOCOLATE nk. Mkinge mpenzi wako na ugonjwa wa kisukari kwa kumuita MY PIRITON, MY KLOROKWIN, MY PANADOL, MY SHUBIRI nk. Imetolewa na WIZARA YA AFYA.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mh! Kweli. Halafu kuna mwanandoa mmoja baada ya kupata athari ya hiyo kitu akaanza mchezo wa kufi...lima fiasi. Mkewe akamshtaki baada ya kukerwa. Muathirika wa kisukari akamwambia hakimu kuwa kaambiwa asile vitu vya sukari. Kumbe sukari kaisababisha mke
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Saa ukimwita piriton si atasinzia?
     
Loading...