Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI ya Mvua Kubwa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maxence Melo, Apr 30, 2012.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Tahadhari

    Kuanzia: Tarehe 30 Aprili 2012 Mpaka: Tarehe 04 Mei 2012

    Aina ya Tukio Linalotarajiwa: Mvua Kubwa (zaidi ya milimita 50 katika kipindi cha saa 24 kila siku)

    Kiwango cha Uhakika: 80%

    Eneo: Mikoa ya Dar es Salaam, Mtwara, Lindi, Tanga, Morogoro, Pwani na visiwa vya Unguja na Pemba

    Maelezo: Kuimarika kwa mgandamizo mdogo wa hali ya hewa katika maneo ya Bahari ya Hindi yanayopakana na Pwani ya kaskazini.

    Angalizo: Wakazi wa maeneo hatarishi, watumiaji wa Bahari na nchi kavu wanashauriwa kuchukua Tahadhari. Aidha Taasisi zinazohusika na Maafa zinashauriwa kuchukua hatua stahiki.

    Maelezo ya Ziada: Mamlaka inaendelea kufuatilia mifumo ya hali ya hewa na kutoa taarifa kila itakapobidi.

    IMETOLEWA NA MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Ewe Mungu tuepushie hili balaa.
     
  3. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    :Cry:hawa ndo walewale walochakachua vyeti then wakawekwa hapo TMA na wajomba hamna lolote zitanyesha mvua za kawaida tu
     
  4. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mweh! Sirudi Dar, ngoja niendelee kujichimbia Mkuranga.
    Asante kwa taarifa.
     
  5. escober

    escober JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa taarifa zao haziaminiki kabisa. wakitangaza mvua kubwa hainyeshi hata kidogo wasipo sema inanyeesha balaa anyway tuchukue tahadhari
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama hiyo tahadhali imetolewa na Mamlaka ya hali ya hewa ya Tanzania then watu wala wasiogope.
    Mnaweza kunikumbusha ni lini hii mamlaka ilitabiri hali fulani ya hewa na ikatokea kweli?
     
  7. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa na si vibaya kuchukua tahadhari. Na si vibaya vitengo vya maafa kama kile cha waziri mkuu kutoa elimu kwa umma hatua za kuchukua panapotokea maafa, maana hata hiyo taarifa inasema wananchi wachukue tahadhari....zipi?
     
  8. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    skukrani kwenu jamani.xaxa ndugu zangu wa mabondeni tujihadhari basi kabla ya hatari.
    Tuutumie utandawazi huu kujihadhari kama taarifa tushapewa.
    LAKINI AJALI HUBEBA HADI MWENYE TAHADHARI.
     
  9. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Asante kwa taarifa na tahadhari. Lakini tahadhari ya mvua ni siasa?
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa uwa wanakwenda OP, sijui vipimo vyao vinakanusha, yaani hapo ujue wanamaanisha ni jua kali
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    mtaa wa Lithuli utazama. Mungu saidia hili liwe
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Mungu saidia, tuepushe na hili
     
  13. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umenifanya nimkumbuke Marehemu Baba yangu alikuwa Meteorologist wa ukweli. RIP DTM
     
  14. K

    Keil JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lemonade hii Mkuranga imekaa kiaina, maana hata huko zitanyesha, labda kama unaongelea Mkuranga ya sehemu sehemu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana mtoto mzuri kama wewe hujui kuwa Mkuranga iko mkoa wa Pwani na Max kaweka wazi hapo juu kuwa Pwani nayo imo katika huu utabiri wa hali ya hewa.
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa wakazi wa mbezi watakua wakitoka kazini wanarudi saa sita usiku majumbani mwao...jamani only in bongo...
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno!

    Haya moderators, hamisheni hii pelekeni kwenye jukwaa stahiki au mnamuogopa founder atawafukuza kazi?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ndo hawahawa waliosema tsunami litatokea huku?
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,580
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi Mkuranga haimo Pwani? Au jiografia imenipita kando? Njoo bara mkuu vinginevyo umekwisha!
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    I know iko Pwani lakini huku hamna mafuriko si kama Dar, apa pananyesha lakini mswano.
     
Loading...