Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari - Wikipedia inatumika kubadilisha historia ya Tz na viongozi wake !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Mar 28, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Wana JF nimekuwa nikifuatilia historia ya Tanzania na hasa ya viongozi wake na nimegundua njama za makusudi zikifanyika kuipotosha.

    Kwa faida ya vizazi vijavyo ni jukumu letu popote pale tulipo kuhakikisha kuwa historia ya nchi yetu haipindishwi na mtu yeyote kwa malengo yoyote yale. Naomba mlio na muda mjaribu kupitia maelezo yanayotolewa kuhusu viongozi wetu wa sasa na wa zamani kama yako sawa katika mitandao mbali mbali.

    Nasema hivi kwa sababu kuna tetesi kuwa kuna mkakati maalum unaodaiwa eti unaandaliwa na kikundi cha watu kuibadalisha historia ya taifa letu kwa njia mbali mbali. Mojawapo ya njia hizo ni kupitia vitabu vinavyoandaliwa na hawa watu na lingine ni kufanya wanachodai ni masahihisho kupitia mtandao wa internet.

    Nina imani kubwa kuwa wananchi waadilifu hawatakubali hizi njama chafu zionazosukumwa na watu weye visasi na wapenda sifa zifanikiwe.

    Wikipedia ni mojawapo kati ya vyombo wanavyovitumia katika kufanikisha malengo yao - nawakilisha.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    hueleweki.....
    unasema hawa watu,watu gani?
    viongozi,viongozi gani?
    historia,historia ipi?
    ya kwao binafsi viongozi au
    ya taifa????
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Mar 28, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,482
    Trophy Points: 280
    Wapi usipoelewa
    Wanaojaribu kuiandika upya historia ya Tanzania
    Viongozi wa Tanzania - kuanzia wakoloni hadi wakoloni mamboleo
    Historia tangu ukoloni hadi sasa
    Vyote
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    mkakati maalumu wa kundi lipi?
    kwa lengo gani?

    ibadilishwe iweje????

    bado hueleweki......
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mag3
    Usiwe na wasiwasi. Tunao akina Companero watatusaidia kuwasuta na kuweka mambo sawa.
     
Loading...