Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari Wageni MWANZA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjanga, Jul 5, 2012.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Nimetinga ndani ya Jiji la Mwanza a.k.a Rocky City, ila kuna jambo limenitisha sana!
    hapa mwanza bwana jamaa wanatisha kwa "KUTEMA MATE" daaaaaaaaaah.. wanatema mate na m****i haooooooooo!
    so wageni mnapotembea mitaani inabidi mchukue tahadhari make swaga zako zinawezatiwa dosari muda wowote,
    hapa nilipo nazikwepa kinoma!
    :rant::alien:
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Dah!kipindi cha baridi hiki,mimba nini?
     
  3. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    mpaka wanaume?
     
  4. M

    MUNYAMAKWA Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda hizi ni athari za mabadiliko ya tabia nchi!!!
     
  5. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Pole mkuu maana kama nakuona vile
     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....................na swaga zake! hahahahaha
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ulikosa cha kuandika!
     
  8. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mabrazamen nao wamo JF, tuvumiliane tu.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    yaaaaaaaaani post za leo ni full kichefuchefu bin kizunguzungu.
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nawewe kama hauna cha kuchangia ni bora ungepotezea bana.
     
  11. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe kijana naona sasa umekosa adabu! siku nyingine kama umekosa cha kuandika ni bora uwe msomaji2 kama mimi kuliko ku2chafulia hali ya hewa humu JF. Ina maana wewe unaifaham Mwanza vizuri kuliko cc? au ume2mwa na baba yako ili uje humu JF kuichafua Mwanza?
     
Loading...