Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari - Wachumba wa Makabila

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zakumi, Oct 25, 2010.

  1. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ngoja nichapie tu kuhusiana na makabila ya kitanzania. Kwanza nianze na wahehe. Wanawake wa kihehe wana hasira sana. Ukimuudhi anaweza kujinyonga.

    Ukijaribu kupata uroda kabla ya ndoa, inabidi uwe mjanja wa kusoma. Ukimkaribisha nyumbani atakuja na Biblia. Na ukijaribu kupapasapapasa atakwambia "wewe endeleaga tu thi (ni) thambi (dhambi) thako (zako) mwenyewe".

    Stay tuned na makabila mengine.
     
  2. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wajaluo:

    Wademu wa kijaluo wanapenda mieleka. Ni sifa kwa mwanamke kuwa mgumu. Hivyo akija nyumbani atakuwa amevaa chupi saba na sketi tatu. Kuondoa sketi ni lazima utumie nguvu. Na kuondoa chupi vilevile. Hivyo ni lazima ujiandee na mashindano ya mieleka.

    Stay tuned
     
  3. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakulya:

    Kuonyesha mapenzi kwa demu wako wa kikurya ni lazima uwe unampiga. Kwani kukimpiga demu unaonyesha kuwa una wivu na unampenda. Na akipigwa anakwenda kusimulia wenzake kuwa anapendwa.

    Stay tuned.
     
  4. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wachaga wa Rombo:

    Kama wewe ni mtafutaji wa mali utapendwa sana. Lakini wewe ni dume la mbegu na jiandalee kufa mapema.

    Stay tuned.
     
  5. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wazaramo:

    Mwanamke wa kizaramo lazima awe na shamba na kibustani. Inabidi uchague nafasi yako mapema. Je wewe ni shamba au kibustani.

    Stay tuned.
     
  6. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwanyakyusa:

    Wana ndevu. Na watabiri wa mambo wanasema ni dalili za pesa. Hivyo jiandae kuwa na mwanamke mfanyakazi, mtafutaji na atakaye kuruhusu kulala kilabuni lakini usiwe na wivu tu ndugu yangu.

    Stay tuned.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wachaga wa marangu

    Msichana anajidai kukukataa na kelele nyingiiiiiii,ngekapa keleouwii(nitapiga kelele)kumbe yeye ndio anakutaka kuliko wewe unavyomtaka, na usifikiri ni wewe unayetakiwa ni pesa yako tu.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Msichana wa kinyamwezi

    Ukienda uko circumsized na unatumia mpira watatangaziana kijiji kizima fulani ni mgonjwa ukikutana nae anavaa sijui tunini, kama yale wanayopuliza watoto na ukimuangalia lidudu lake lina kichwa kama nyoka msimkubali atawapa ugonjwa wa mjini.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Next
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mazngra ya kufa mapema?wanauawa?
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh nimecheka we bwana mwongo
    sa chup 7 atavaaje?? eeh aya
     
  12. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    na thithi wapare na wachagga wa marangu jee?
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, nimezaliwa na kukulia uheheni, sikuwahi kusikia hicho kitu kinaitwa sambi sako mwenyewe!!! nasikia haya, kwenye mitandao na kwa watani zetu kama vile wangoni. Ni sawa na tuhuma za kuwa wahehe ni wala mbwa. Tumeishi na babu zetu tangu enzi hizo hatukuwa kuona mbwa ametumika kama kitoweo. Kwa ujumla hizi ni statement ambazo zilianzishwa na watani wa makabila tu, hazina ukweli wowote. Na sidhani kama kumla demu wa kihehe ni rahisi kama unavyoweza kudhani. Nimekuwa na safari za kikazi maeneo mengi ya nchi, na ninafahamu jinsi ilivyo vigumu kumpata demu anayejiheshimu wa kulala naye guest ukiwa mkoa wa Iringa.
    Kafanye research ya kutosha kabla ya kutoa hizi tuhuma.
     
  14. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Watoto wa kipare wafupi sana. Nasikia Nyerere alifanya ziara kule, basi wakaja kumsikiliza. Kabla ya kutoa hotuba yake akawaambia kaiteni wazazi wenu. Wapare wakajibu ni thithi baba zako ni thithi mama zao.
     
  15. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Kuna chupi zinaitwa VIP. Hizo zinavutika tu. Unaweza kuzipanga hata 20.
     
  16. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa wandamba.

    Kule wanakula ugali wa muhogo. Hivyo ukitaka kupata jiko ni lazima ufanye test la mapishi. Ukiletewa sahani ya ugali inabidi ukate tonge na utupe ukutani. Tonge likinasa basi ndoa imekwisha kwa sababu hajui kupika. Tonge likidongoka, mke huyo !!!!!!!!!!!.
     
  17. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wachagga wa Marangu wazuri sana kwa uso. Lakini kwa sababu ya kupanda sana milima, miguu hiko twisted afu ni fimbo.
     
  18. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwikwikwi, acha uzalendo. Halafu mna hasira sana kule.
     
  19. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwikwikwi I dunno.
     
  20. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    machinga je akina babu nkapa dagaa nchanga
     
Loading...