Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI: UTAPELI WA VIWANJA MADALE, BOKO MAGEREZA, BOKO etc.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bouncer, Jan 4, 2013.

  1. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 18
    Nimekuwa nikipitia humu JF na kukuta matangazo mengi ya kuuza viwanja maeneo ya tegeta, boko, na madale. Na mengine humu yanasomeka kiwanja kipo eneo fulani na ukiwa serious unataka kununua unapelekwa eneo tofauti na tangazo.
    Ndugu wanajamvi nawatahadharisha kwamba muwe makini sana mnapotaka kununua hivyo viwanja kwani vingi ni utapeli tu unaendelea. Kuna watu wamekamatwa kwa huu utapeli, ila bado wapo wengi kwenye huu mtandao na wanaendelea kutapeli watu
    Tena ukikuta ni maeneo yale ya bomoabomoa iliyofanyika madale na maeneo ya jirani ndo uwe makini zaidi, kwani yana wenyewe na waliokuwa wavamizi kwa sasa wanajifanya ndio wamiliki halali na wameamua kukatakata vipande na kuuza viwanja.

    BE WARNED!
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2013
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 2,996
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    ahsante kwa kutujulisha.inasikitisha mtu unavyoamua kumtapeli mwenzako humu jf,haipendezi.kwa nini usijenge trust kuhusu business na watu?mimi humu kuna watu 2 nimeshawauzia vitu,na hela nilipewa mwanzo kabla sijatuma mzigo.na sikufanya dhuluma.niliwapostia.tabia mbaya wajameni kufanya utapeli humu
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2013
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    thats not fair at all
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,733
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    kwani ww huwa unauza nini?
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2013
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 2,996
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    simu.na vitu vidogo vidogo,ambavyo kupost mzigo usizidi kilo 2
     
  6. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,312
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    Uko wapi mama,Bongo au nje ya Bongo?if Possible ni PM maana kuna kitu nakitaka from nje ya Bongo!
     
  7. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2013
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,324
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Wanajamvi tujenge tabia ya uaminifu ili mtandao huu uwe msaada kama ilivyokusudiwa
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Viwanja vinauzwa Boko Basihaya Matangazo madogo Feb 9, 2016
Bei za viwanja Boko na Bunju Matangazo madogo Feb 7, 2014
viwanja boko vinapatina Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Jan 1, 2012
Viwanja vinapatikana Boko kwa bei nafuu Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Oct 2, 2011
Viwanja Boko vinauzwa Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Sep 4, 2011

Share This Page