Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari usipige hii namba 0037128405230 ukitumiwa ujumbe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by satellite, Feb 8, 2012.

  1. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna ujumbe unasambazwa wa sms ukisomeka "we have an important message for you to know it call this number 0037128405230"tunaomba watu wa mawasiliano mtoe tamko kwa hili
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Si hiyo namba pekee, ziko nyingi tu. Tatizo, kwa nini message hizi za wizi zinapitia mtandao wa Vodacom tu, kuna nini huko?
     
  3. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Voda wameni txt, wamesema ukiona txt una doubt nayo ipotezee
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,572
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Mkuu namba zipo nyingi na ukipiga unakatwa salio.
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani TCRA wapo au nao wako kwenye mgomo??
     
  6. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nadhani hao TCRA wako likizo na sijui kwa nn vodacom ndo wahanga wa hizo namba
     
  7. P

    Popompo JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    voda wanatuma text kwamba wao hawahusiki na kama una wasiwasi na chanzo cha no usipige.NAJIULIZA MBONA VODA WAMECHELEWA SANA KUTOA TAARIFA?HIZI TEXT ZINAKERA SANA WANATAKIWA KUZIZUIA MAANA INAONEKANA NI WATEJA WA VODA TUU NDO WANAPATA HIZO TEXT
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vodacom wanashirikiana nawezi hawa, hii kampuni imejaa wezi nje ndani
     
  9. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    wizi mtupu kutishana tu kuibiana tu hakuna jema popote.
     
  10. benisrael

    benisrael Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wenye m pesa ac. mkae chonjo make hawachelewi.
     
  11. d

    digodigo Senior Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu wanajenga majumba kufuru humu
     
  12. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja niitest
     
  13. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    mbona nimejaribu kuipiga lakini haipatikani?
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mbona sijaupata huo ujumbe? Naomba wanitumie mimi halafu waone hilo TUSI nitakalowapa haki ya mama hawatarudia kuwasanii Watanzania!
     
  15. l

    lily JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na umeeona ile ekalu la mwammy kule u-turn. yaani duniani hii!
     
  16. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    I think system yao imekuwa attacked na invaders kwani ni namba nyingi
     
  17. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    matapeli wa kibongo hao wako italy na belgium nao wanajaribu jaribu,niliwastukia long tyme na bahati nzuri nilikua huko huko nilipowaambia tuonane niwapelekee hela simu yao haijapatikana mpaka leo
     
Loading...