Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari - Uchaguzi wa Ubunge Arumeru Mashariki Hatutaki Kuona Hii

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ndallo, Mar 5, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Tukiwa tunaelekea kwenye kile kinyan'ganyiro cha uchaguzi wa wabunge Arumeru Mashariki sisi wapiga kura hatutapenda kuona matukio kama haya!
    [​IMG]
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kula kwa ccm kura kwa chadema.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    iseee!
    The power of the oppresser originates within the mind of the oppressed
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    As long as it is not unconstitutional to dish out meals during political campaigns, CCM should be left to do what they regard beneficial to them. Magwand.a are also allowed to apply same tactics if will help them draw in more voters to their campaign rallies.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia Njaa inaanza kuinyemelea Arumeru na Kile chama al maarufu kinachopika ubwabwa na nyama kitaanza kazi ya rasmi ya kugawa ubwabwa, wana arumeru kaeni mkao wa kupikiwa ubwabwa. Wapishi wameshapatikana bado masufuria na mchele
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Hivi chakula rasmi cha wameru ni nini; nyama, ugali, matoke, wali, pilau?
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wakae wakijua wakileta vitu kama hivi watakao kula ni watoto tu kama inavyojionyesha kwenye picha ambao hawajafikia umri wakupiga kura!
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Mambo yote wafanye lakini Mwigulu asiwamege wake wa makada wenziwe vinginevyo ataumia.
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama wameru wana njaa ya hivyo.
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haka kakauli mbiu nimekaelewa sana.
     
  11. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Dereva mmoja wa dalala pale A. town aliniambia kuwa wakati wa uchaguzi 2010 walipewa elfu 20 ili wapeperushe bendera za ccm kwenye magari yao. Yule dereva with confidence anasema "tulivuta pesa, bendera tukaweka kwenye magari yetu, alafu kura kwa Lema" hahahahahaha huenda katika hili ccm watakuwa wamejifunza na hawatarudia kufanya ujinga huu
     
  12. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM bila kutoa ubwabwa hawawezi kupata watu wa kuwasikiliza! hivyo hili litakuwepo tu pale Arumeru!
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Are you aware of corruption?.how comes confidently you assert that it is allowed to do so.a point of information to you ;ccm are doing so from their practices of manipulating powers because being on power they control the police force and all agencies implementing corruption practices eg.takukuru.From today be ware of these ma.ga.mba
     
  14. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i dont think kama tuna njaa on that much jama
     
  15. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hey guys lets be careful things are not the same anymore watu hawadanganyiki tena na ubwabwa
     
  16. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    • :sleepy: Hii ni kwa wale ambao bado wamelala wanapaswa kuamka sasa, well
      1.chakula cha wiki mbili na mateso ya miaka mitano?
      2.shida ya ardhi wa miaka zaidi ya 40 na repoti kwenda kupelekwa kesho baada ya chama hicho kushinda?
      3.ahadi za igunga na yaliyo tekelezwa mpaka sasa baada ya uchaguzi?
      4.Maisha bora kwa kila mdanganyika na ukosekanaji wa pesa serekalini?
      Na mengine kama hayo na fikiri uhitaji akili zaidi ya wewe kujua nini kifanyike


     
Loading...