Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari! Tahadhari!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sony wega, Aug 19, 2012.

  1. s

    sony wega JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wakazi wa mbagala manaopenda kuingia kwenye magest kuna gest moja kwa jina manchester ukifika hapo kama ukisikia mpe chumba cha BEKHAM usikubali kwani hicho chumba ni maarufu kwa kipiga chabo saaana na watu wanalipia kila chabo buku kuna jamaa yangu yamemtokea huko na kilichomfanya astuke ni mijamaa kuanza kuguna wakati jamaa anashulika na mambo yake
     
  2. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si useme kama ni wewe ndo ulienda hiyo guesti.
    By the way siyo poa kuharibia wenzio biashara..
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hahahaha.
    duh, mjini kuna kazi. Haya bwana, kile cha mwisho kulia walishaweka loki ya mlango?
     
  4. s

    sony wega JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kumwaribia bishara yeye ndo anaharibu biashara huwezi toboa dirisha kwa ajili yakuwachungulia watu bana na mm sijakuambia usiende nimekuambia ukipewa chumba cha bekham nomber 7 usikubali kwani utasanifika mbaya na dem wako na istoshe hizo ishu za chabo ziko sehemu nyingi sana na wanaofanya hivyo wale wahudumu wakishirikiana na walinzi wa geast husika tena kwa malipo
     
  5. s

    sony wega JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitanda kimevunjika chaga na zile ndala ya miguu tofauti wameziiba juzi
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi nilidhani BECKAM ni upande wa kambi ya jeshi unaogopa mabomu kumbe kupigwa chabo.
     
  7. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    bila shaka huko ni mbagala kilungule
     
  8. s

    sony wega JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehe umejuaje kamanda ila wambie ndugu zako ipo ssiku wataikanyaga
     
  9. W

    Wakwao Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Haya mashabiki wa Manchester yenu hayo. Bila shaka cha Van P. kitakuwa bado hakijatobolewa si ni kipya sanaa! kazi kwenu
     
  10. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    napamanya coz kuna baba yangu mdogo mwanajeshi anaishi hyo mitaa
     
  11. s

    sony wega JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehehe giggs ndo cha bei ya juu
     
  12. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole kwao wanaotumia hizo maguest house..
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    King'asti umetisha..yaani unaijua hadi kitasa kilivyokuwa kibovu?


    Huyu naye kumbe alishafika na ndala za rangi tofauti hakuzikuta..hahahaha

    Lol!..Kumbe sio chumba cha Beckam tu kimeanzishwa na kingine cha RVP kipo!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280

    Ndala tunapewa sie ma-alwatan tu. ukifika muulizie maimuna kwanza, watajua wewe mwenyeji.

    Lazma ujue chobingo. Afu umuambie bibie abebe khanga yakuweka dirishani manake kipazia hakienei. Dhambi zimepanda bei balaa!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ila jamani chabo raha???

    Hasa wakikuruhusu kupanda kwenye ceiling board, dirishani tatizo mbu afu na kufumba jicho moja.

    Waturuhusu tu kuingia na miwani ya 3D.
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mpe pole sana, guest za vichochoroni zina shida yake sana.
    vya rahisi vina garama
     
  17. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bila shaka ww ndo CEO wa hyo gest uchwala.
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,
     
  19. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Umejuaje mkuu?? Ni lazima nitetee unga..Tukikosa wateja unafikiri itakuwaje?
    Any way ntawaambia wahudumu waache kuuza mechi za watu nje.
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaa........ We we we weeeeeee Atiiiiii....................!!!!
    Kumbe mpaka Mbagala wapajua weye, mai weeeeeeee.............................!
    Hivi nitapata arubaki yangu ya mahari kweli?
     
Loading...