Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari:.Staili mpya ya wizi na uporaji kwenye Taxi Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Jun 9, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani kuweni makini siku hizi hasa mitaa ya Posta na Kariakoo kumeibuka mtindo wa aina yake ya uporaji kwa abiria kwenye Taxi. Kinachofanyika hasa mida ya jioni kuna Taxi huwa zinasanya abiria watano kwa elfu 2 toka Posta na Kariakoo kumbe ndani ya wale abiria wanne pamoja na dereva lao moja wewe ukiongezeka kutimiza idadi ya watano gari inasepa lakini wanakupeleka chobingo na kukupora Simu, pochi, saa na hata viatu n.k

    Kuweni makini na Taxi 'bubu' hizo za mujini
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks for alert.............ila waswazi bwana, hawaishi mbinu za kuibia watu
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Twashukuru kwa angalizo mkuu
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thx mkuu ila ya longtime
     
  5. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo style ilikuwamo kitambo,wameirudisha tena kwa mtindo tofauti,ahsante mdau tumeinyaka...
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    maisha bora kwa kila mtanzania
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nashukuru na mimi nilikuwa nazikimbilia sana
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bora Mtanzania kwa Kila Maisha
     
  9. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Na kama mrembo wanabaka...
     
  10. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yap imemtokea jamaa yangu, kuweni makini majirani zangu..
     
  11. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Maskini hawana cha kupoteza. Hii hali ngumu ya maisha cjui itatufikisha wapi. Vijana wanatafuta coping strategy
     
  12. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tunaelekea kubaya, tutawazidi wanigeria muda si mrefu.
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    asante mkuu.
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watu wamelizwa sana kwa mtindo huo
     
  15. W

    Wavizangila Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bure gharama
     
  16. M

    Masanyaraz Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha magumu,ajira hakuna,watu wanakaa vijiweni kinachoendelea nikubuni jinsi ya kusukuma siku,kama hivyo mzee!
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    yote hii nisababu wale wenzetu wa kile chama wanajilimbikizia mali wkt kuna sisi wenzao hatuna kitu,hatujui kesho itakwendaje!asa kwanini watu wasbuni wizi kila uchao????????
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    yote hii nisababu wale wenzetu wa kile chama ambao wameamua kwa maksudi kujilimbikizia mali wkt kuna sisi wenzao hatuna kitu,hatujui kesho itakwendaje!asa kwanini watu wasbuni wizi kila uchao????????
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Kama unaona ya longtime uwe anapandaga tu usiku, wala hata usihofu
     
  20. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mtaji wa masikini ni nguvu zake mweyewe!
     
Loading...