Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: Siku ya uchaguzi kutakuwa na mvua Maeneo ya Pwani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasyabone tall, Oct 26, 2010.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Ndugu waheshimiwa,Wakati nikijipanga kupiga kura yangu siku ya tar 31, nimekuwa nikiangalia hali ya hewa ili mtu asijesingizia hali ya hewa ilikuwa mbaya na hakujua. Mpaka sasa inaonekana kuwa maeneo ya pwani yatakuwa na mvua siku hiyo, Hivyo kwa taadhari tu, ni muhimu kujiandaa kukabiliana na hali hiyo isije ikakuzuia kupiga kura. Nimeona ni taarifa muhimu kwa watu wa maeneo ya Pwani. Tutaendelea kutarifiana hasa katika kipengele hiki cha hali ya hewa. Asanteni sana.

    Source:GFS Forecast of Vertical Velocity and Precipitation
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu, ikiwezekana ujumbe upelekwe kila sehemu kuwaandaa watz kukabiliana na hiyo hali.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba tutakuwa msibani tena??? kwani ule msiba umeeishia wapi tena? hata yeye hata kufa?? Haya asante tutaenda kupanda mbegu njema( CHADEMA)
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Itakuwa ni ishara njema ya kujinasua kwenye makucha ya UFISADI
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    uchaguzi upi uo??
    tumeambiwa autakuwepo ngoja tusubiri
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    God bless Tanzania!!
     
  7. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Jamani mpaka sasa maeneo ya pwani yanamvua hasa Zanzibar, wahimize ndungu,jamaa na marafiki wakapige kura.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dar kuna baadhi sehemu kuna Mawingu...
     
Loading...