Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI: Serikali ya Kikwete inacheza na Imani za watu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Jun 28, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF inabidi tukae tayari tujiandae nchi hii haitakuwa salama siku za mbeleni

    Taasisi za kidini enzi za mwalimu zimekuwa kimya zikifanya mambo yake lakini baada ya kuingia utawala wa JK mambo yamekuwa tofauti. Mwaka 2005 Jk aliwalaghai waisalam kuwa ataanzisha mahakama ya Kadhi sasa hivi anakuja anasema hii kaiondoa kwenye Irani ya chama.

    Serikali ya JK inafanya vibaya kuchanganya DINI na SIASA hii itasababisha vita siku za mbeleni.

    JK kama huwezi kutekeleza unayosema kaa kimya nyoyo za watu zina HASIRA NA WEWE.

    Je waisalamu wakiamua kupambana na Serikali nchi hii inaelekea wapi??

    Kwanini JK anachezea imani za watu??
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ndio hivyo akome kabisa ulaghai wake katika kupata madaraka kwa hila
     
  3. m

    makotso Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hatari kubwa,mtu akifilisika fikra kichwani atapenda kupata madaraka kwa ukabila au udini au rangi.na kiongozi akipata madaraka kwa mkondo huu basi ajue anaandaa maangamizo mbele ya safari.
     
  4. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katika fix zote na stahili za kilaghai za JK..hii ni mbaya kuliko na ataangukia pua soon
     
  5. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tutegemee mengi zaidi ya haya ,si motto wao ni USHINDI NI LAZIMA! so watafanya everything humanly and none humanly possible to win this election!
     
  6. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ukweli ni kwamba CCM ingetakiwa kufutwa kwa kukiuka sheria ya vyama vya siasa. sheria inakataza vyama vyenye itikadi(advocate for) za kidini na kikabila...kwa ilani ya chama kuwa na kadhi ndani yake chama kingetakiwa kufutwa mara moja....
     
  7. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Simnamfahamu Prezidaa wetu ni Mzee wa fix safari hii atakuja na gia nyingine kwa Wakristu. Mtaaluma yule
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo hakuwalaghai pengine alikuwa anawapima uelewa,
    we ilikuingia akilini hiyo? yaani sawa na leo CCM iseme
    itahakikisha kuwa wachungaji na mapadri kulipwa mishahara na serikali
    eti nao wajue ni kweli, haiwezekani ati, hapo labda uniambie kuwa aliwatumia
    kama ngazi ya kujipatia kura nyingi toka kwao, kwa kuwahidi jambo ambalo linawagusa


    hapo ni sawa watanzania walivyoahidiwa maisha bora kwa kila mtanzania nao wakapiga
    makofi na kushangilia, kwani kuna mmoja aliwahi kujiuliza kuwa vipi haya yatakujaje?
    ama kwa mikakati gani? wote wakashangilia tu na kukipa ushindi wa kishindo CCM
    chama ambacho kimepitwa na wakati na sera zake.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi naona JK kaishiwa fikri kichwani hapa anatalete maafa kwa taifa

    Sijui kama wazaidizi wake hawamsadii katika hili




    Kama wanafanya hivyo kwaajiri ya ushidi watasababisha maafa makubwa vita visivyoisha Mungu Atuepushe mambo haya
     
  10. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni rahisi tu. Kama wanaona waliletewa issue za danganya toto, basi mwaka huu wasiipigie kura CCM, wapigie Chama kingine au wasipige kabisa...easy! Lakini wengi wa hao njaa mbele. kanga, viposho, misosi itawaweka sawa...inshalah.
     
  11. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huu ni MSIBA mungu atuepushe.......kuna watu wao kazi yao ni kuuza SILAHA na kama hakuna vita then biashara haindi sawia...so watu kama hawa watatumia anay influence kuchochoe watu....sijui JK halijui hili????? As said soon yatamtokea puani ikishindikana puani hata uani......Lakini swali linabaki why KINASHINDA?????
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naanza kwa kumlaumu mwalimu.kwa nini alituachia vimeo?:mmph:
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Acheni kumpakazia. Kwani ilani ya uchaguzi ya mwaka 2005 aliiandika yeye? Halafu hili jambo lilijadiliwa bungeni na likaonekana lina utata, sasa nyie mnachotafuta tena hapa ni nini kama si ugomvi usiokuwa na msingi?
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakini kwa hili kushindikana ni sawa, labda ni kwa wale maamuma tu ndiyo wangeamini kufanyiwa hiki kitu,
    upande mwingine mbali na hili tangu lini CCM ikatimiza ilani zake? ilani inayotimizwa daima ni ya wana CCM kugawana sector za kujitengenezea pesa kulingana na tittle yako,
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hii ni kawaida ya marais waislamu kuwa na ISLAMIC AGENDA vichwani mwao wanapoingia madarakani! Mzee Ruksa aliingia tu stop ya kwanza ni kuhusu OIC, tena kinyemela bila Bunge kujulishwa! Walimshtukia dakika za mwisho. Mzee Komandoo kule Visiwani, bila kujali Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania inasemaje akaiingiza Zanzibar OIC, walipomshtukia akaiondoa! JK wetu kaingia na Mahakama ya Kadhi, alipoulizwa karuka mita 100 kwamba ilani hakuandaa yeye! Hawa watu kama wanataka kuwa viongozi wa Waislamu si waende misikitini moja kwa moja, badala ya kuhadaa wananchi na kuwachanganya hatimaye kuchafua amani ya Tanzania ijayo?
     
  16. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo umesema kweli, za kupewa changanya na za kwako. kumbuka walipoulizwa mbona mlisema kuwa mtaanzisha mahakama ya kadhi, walijibu kuwa tulisema 'lipatiwa ufumbuzi na ufumbuzi ni kulipeleka serikalini'. Sijui serikali ipi maana wao ndo waliounda serikali hiyo. Walipoulizwa 'mbona mlisema mtaleta maisha bora kwa kila Mtanzania', walijibu; 'Yanapatikana kwa kufanya kazi'.

    Watanzania walishayasahau hayo yote. Wakipewa kanga na vitenge leo, baada ya miaka mitano watakuwa wamesharudisha gharama yote na zaidi ya hayo. Maskini Watanzania, kumbe ndo mtaji mzuri. Siasa sasa ni biashara inayolipa na haina 'risk' kubwa. Poleni watz.
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo tatizo la kuchagua Marais wenye uwelewa mdogo kama JK
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    anaahirisha suala hili kwa muda tu JK anachezea akili za wakristo baada ya kumchagua tu ataanzisha mchakato wa kuanzisha hiyo mahakama HARAMU ya waislamu na sio lazima iwe kwenye ilani....kuiondoa anawapumbaza wakristo tu....tuweni makini huu ni mchezo mchafu wa siasa....................Kuna tetesi kuwa hivi punde.....ATAKAA NA WAZEE WA KIISLAMU ATAWAPA MIKAKATI NA ATAWAELEZA KWA NINI KAFANYA HIVYO ATAKUNYWA NAO GHAHAWA NA KUCHEZA BAO KIDOGO alafu atawaagiza hao wazee wa mila za uislamu wawashushe presha waumini wao na kuwaeleza nia yake njema ya namna atakavyo tumia mamlaka yake kuchomeka....
    HAYA MANENO NILIYOYAANDIKA MTAYAKUMBUKA
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama anategemea kufanya hivyo ajue kuwa siku zake zinakaribia UMMA atampeleka Jela kabla ya VITA YA KIDINI HAIJAANZA
     
  20. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Weee! acha kabisa.....JK hawezi gusa huko kwenye awamu yake ya pili. Msanii tu huyu, akimaliza awamu yake ya pili atatimukia zake kwa akina BOYS II MEN...kuku kwa sana. Nani kakuambia JK muislamu? Kazailiwa tu uislamuni....lakini si muislamu.
     
Loading...