Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI: PICHA za Mkutano wa CUF Arusha zimechakachuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Sep 30, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wakuu Hapa mkutano ulipo hakuna gorofa hata moja na ni stendi yenye miti hizo picha za mjengwa ni za uongo
     
  2. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaomba utupe za ukweli mkuu kama unazozilalamikia hizo nyingine kuwa zimechakachuliwa.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    So what ....
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe achana na mjegwa anafanya kazi aliyotumwa
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Usijali tumeshajua na aliye chakachua anajijua kabisa anadhani hatuijui Arusha.
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    ziko wapi??
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu niko na china nitazituma baadae. Ila Hapa tulipo hakuna hata nyumba ya gorofa moja
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama ni Mjengwa kweli credibility yake sasa ni minus 50%!
     
  9. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Picha sio za kweli kule mjengwa mbumbumbu.
    Nipo hapa kwenye mkutano life,wait a bit utapata picha
     
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mjengwa hajasema hizo picha ni za leo! kichwa chake kasema "CUF kuifunika Arusha Leo" na picha hizo zipo toka asubuhi kaweka kama reference ya mikutano ya Ngangari sehemu nyingine, nadhani wanachama wa CUF ndio wanatumia hizo picha kupotosha au labda mjengwa ni "mwana" CUF.

    [​IMG]

    [​IMG]
    Mikutano ya CUF
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maggid ni membe humu atakuja kujibu tuhuma hizi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. b

    blueray JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, turushie picha original...
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Maskini cuf, sasa wanajidinganya wenyewe ili wapate faida gani jamani??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmhh, nasikia harufu ya photoshop.
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,576
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Hebu linganisheni picha hizi!

    [​IMG]

    24th August 2010 - Umati wa watu uliomsindikiza Pr. Lipumba kuchukua fomu za kugombea Uraisi kwenye Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2010 mjini Dar es Salaam - Picha na Edwin Mjwahuzi wa the Citizen.

    [​IMG]

    30th September 2012, CUF yaifunika Arusha - Mjengwa blog

    Ningekuwa mod wa JF, mtu aliyeleta picha hii kuwa ni mkutano wa CUF Arusha ningempa ban yeye na ukoo wake wote!
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Sasa baada ya uongo huu cuf wanapata faida gani?


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hahaha. . .wanafikiri great thinkers wanadanganywa kirahisi.
     
  18. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana JF Mabango unayoyaona hapo ni ya wakati vodacom inazindua huduma ya kupiga simu tsh 1 kwa sekunde jijini dar eneo hilo ni Mtaa wa Ohio,Vodacom walikwisha badilisha rangi kutoka blue kwenda Red labda kama aliyepost hizi picha atwambie vipi kuhusu matumizi ya rangi ya blu kwa sasa
     
  19. commited

    commited JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Daah nililiuliza hili swali kuwa hizi picha ni za arusha kweli katika ile post, daahaaa sasa mjengwa naye sijui vipi.. Angeweka maelezo ya kutosha kama mdau alivyofanya kuwa picha fulani ni ya lini, tena kuna wana cuf nadhani wamezishabikia sana hizo picha kuwa i za arusha leo... Loh cuf kwaherii......
     
  20. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuanzia leo siingii mjengwa kumbe ni afadhali hata michuzi...
     
Loading...