Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari na waendesha bodaboda!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwalimu, Dec 13, 2011.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Leo asubuhi maeneo ya mbezi karibu na shule ya HOPAC nimeona gari moja ikiwa imeteketea kwa moto...nilipouliza kulikoni nikaambiwa gari ile imechomwa moto na waendesha bodaboda baada ya gari hilo kumgonga mmoja wao na baada ya mabishano kati yao ndipo walipoamua kulichoma moto gari hilo! Na kama mnavyofahamu hawa jamaa jinsi wanavyojikusanya kwa wingi pindi mwenzao anapopata ajali....

    Madereva wa magari kuweni waangalifu sana mnapokumbana na hawa jamaa ukigongana nao manake wanakuja jeshi kama nyuki na kama uko peke yako inakuwa noma zaidi!

    Nawasilisha...
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa wakianza kuja ni kuwachapa bastola tu, kuna jamaa yangu aliwachapa bastola baada ya mwenzao kujiingiza barabarani akagongwa sasa wakati anataka kumsaidia kumpeleka hospitali wakaja mmoja akampiga mkewe jamaa kuona hivyo akamchapa risasi pale pale akafa, na yule aliyemgonga hakumpeleka hospital mpaka polisi walipokuja naye akavuta. Wale wengine woote wakalala mbele. Ushauri ukimgonga karibu na kijiwe chao tafuta eneo lisilo na foleni lala mbele wakikufukuzia wakanyage na gari maana ni vita hiyo.
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani wahusika waliangalie hili kwa makini kwani haya matukio ya huu umoja haramu wa hawa bodaboda unaanza kuvuka mipaka
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Waendesha "boda boda" wengi ni ex-criminals!

    Ukigonga "bodaboda" usisimame au kama una silaha "shoot & kill" yeyote yule atakaye kuletea ujuaji!
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh hii ni hatari sana maana wafanyacho si sahihi , ajali mara nyingi inatokana na uzembe wa dereva wa boda boda .. kamaa ikikutokea hakikisha unachukua namba ya pikipiki husika na kamata yeye na wenzake weka ndani
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nasikia kuna Hiace nyingine ilichomwa moto last week kwa ajili ya hawa hawa jamaa wa boda boda!
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    hao jamaa ni NYUKI! Wana mbinu chafu sana,hebu ona hii hapa ambayo wanaitumia sana hapa mwanza: mmoja wao akigonga mtu wenzake wanajifanya ni wananchi wenye hasira na kuificha pikipiki iliyogonga,polisi wakifika hakuna pikipiki na hivyo ushahidi hakuna! Baadae pikipiki urejeshewa mwenyewe kimya kimya!
     
  8. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mama mmoja arusha alichomewa land cruser prado baada ya kumgonga mtu wa boda boda
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu, nakubaliana na wewe, hii sector isiyo rasmi imetoa cover na ajira kwa criminals and ex criminals.

    Ikigonga bodaboda, tambaa tu, au mparamie tena umalizie na ulale mbele.
    Washenzi hawa walichoma prado ya mama mmoja arusha, kwasababu tu amemsukuma kidogo bodaboda.
     
  10. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Madereva wengi hamko makini barabarani mnazarau na ivyo vigari vyenu vya mkopo hiyo ndo dawa yenu
     
Loading...