Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari na tigo kwa mnaoomba kazi...............

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kintiku, Dec 14, 2011.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama unaomba kazi mahali nakushauri usiweke namba yako ya Tigo kwenye barua yako au CV kama namba ya mawasiliano utakosa kazi. Nimeshuhudia live jamaa watano wanasema hawakupigiwa simu kutaarifiwa kuhusu usaili. Lakini ukweli ni kuwa walipigiwa simu, ila wote simu zao zilikuwa zinasema hazipatikani. Wao wanaseme hawajahi kuzima simu, maana wanategemea kuitwa kwa usaili sehemu mbalimbali.

    Hivi TCRA wansemaje kuhusu tabia ya Tigo/washirika wao kumtumia mtu meseji 20 kila siku kuhusu promosheni n.k.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,thats gud idea
    asante sana,si ajira tigo yaweza fanya umkose mke,endapo upande wa wakwe watarajiwa watakuita ukatoe mahari ghafla hupatikani!
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kusema ukweli hii hali inakera sana, Ukimpigia simu mtu wa tgo ikisema haipatikani jaribu kurudia tena utaona badae inaita. Pia nyingi ziko kwenye voice mail na ukiwauliza wenye simu wanasema hawajaweak voice mail. Inaonyesha TIGO wameactivate hiyo huduma wenyewe.
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Aisee...!
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    HICHO KITU NI KWELI KABISA...Tigo wapuuzi sana, mwanzo mimi nlidhani tatizo ni simu yangu.
    Nkabadili simu, kumbe tatizo ni mtandao wao.
    Mtu anakwambia nimekupigia ukawa hupatikani, kumbe ni li mtandao libovu..shhh''akskskgsgfsausf kabisa hawa tigo.
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Sio tigo ppeke yao kwani mitandao mingi inaonyesha kwamba
    kuna tatizo la network na hivyo inaleta shida hasa sisi mishin town.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    airtel nayo ni hivyo hivyo, sijui ni kwanini hawa tcra hawaweki standards kwa hawa service providers
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh,hilo nalo neno!Watu tunasubiri tuitwe interview kumbe hatupatikani !
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    tiGo is a whole bucket of wet bullcrap, won't recommend it to anyone!!!
     
  10. korino

    korino JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mama we! possible jamni mtu inawezekana umepigiwa cm kumbe hupatkani! du! tgo wamezdi bora hata mitandao mengine! kwanza cku iz ukieka ka mia tano umempigia mtu dakika tu kahela kamekwisha! lol
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,205
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Would you recommend Voda? Or you are too upset with Mwammy's splurging in Dubai?
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    haah hah..teh teh teh
    mdau acha kucheza na brand name za watu....
    hah hah haaaaah
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Voda is cool dawg, so is Airtel. As for "A-lists" convo, you know my steelo, am not the one to hate the playa!!
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,205
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    That's what's up!

    Hela zako mwenyewe..ukizitumia wengine wanakasirika! Wapi na wapi!
     
  15. N

    Ndamalishaz Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisaaa tigo haifai ive bn using tigo for over 6 yrs lakin ths tym thr too much nahamaaa,,!na ma.voice mail yao,,ma.xtreem sms yao kwel hawaelewek
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tigo mnakera sana
     
  17. m

    mob JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    hapa mleta mada alikuwa ana ujumbe tofauti ili kuufikisha akatishia watu.
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata sisi wengine tulionunua line za tigo kwa ajili ya matumizi ya tigo-pesa tu tunapata shida sana. Mara nyingi it takes too long kukamilisha huduma ya tigo-pesa. tigo management must do something about this anomaly.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,146
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    tiGO imekua tiGO imepanuka Kazi ni Kwako Kutwanga Kote Kote au Kama unaweza Hamia tu
     
  20. j

    juve Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli tigo inaweza weka kauzibe? Lakini nina wasiwasi na airtel pia!
     
Loading...