Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari na 'showstopper'!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chiko, Dec 27, 2011.

  1. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Showstopper... ni wale warembo ambao, wakipita barabarani waaacha waume domo zege, waume lazima wapinde shingo. Mwenyezi mungu kawaumba kwa MAKINI zaidi, nao wanajua, huongezea madaha. Warembo dizaini hii ni hatari sana sana!!!.

    Napenda kutoa kisa kilinipata na pia ni ushauri kwa kina kaka, kwani damu ikiwa yachemka mtu akili hutupa jaani.

    Ilikuwa wakati kama huu wa December, miaka kadhaa iliopita, kazini kwetu aliandikwa msichana mmoja 'Showstopper', kama mpokezi wa wageni na secretari. Wakati huo mimi sijao na damu yanichemka. Katokea mzee mmoja twafanya nae kazi, katika maongezi ya kazini, akatuasi..."Vijana wangu, mimi ni meishi sana na nimeona mengi, Wasichana kama huyu 'Showstopper', mchunge sana, watu hawa ni balaa!!.

    Mimi nikiwa kwenye mashindano na wenzangu, nikajua hawanipati, ushauri nikatupa mbali, nikaanza kunyemelea, muda haukupita, 'showstopper' akawa wangu, tukirusha roho na kufunga mwaka. Haikuchukua muda, mimi pia nilikua si kidogo, nikaona mbio zake si wezi, nikamwachilia.

    Kumbe Bosi wetu nae alikua ananyemelea, akaingia kwenye mtego!, Bosi alipelekwa mbio, kiasi hata kutumia hela za kampuni kumstarehesha kimwana. Mwisho Bosi na 'Showstopper' walipatikana na scandal ilio wafuta kazi.

    Hii hadithi yoote, ni kwa masharobaro, wasichana hawa 'Showstopper' ni moto wakuotea mbali...chungeni sana , waweza kukupa kifo cha haraka, akufanye uibe ama kuachishwa kazi!!!

    MWAKA MPYA MWEMA!!!!!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    wamekusikia
     
  3. huzayma

    huzayma Senior Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    livundalo halina ubani.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa kama mie mzuri sana, nijibonde bonde?
    Tamaa zenu na tabia mbaya za baadhi ya watu isiwe sababu ya kuvictimise wanawake wote wazuri

    hebu ngoja nikapake mascara mie.
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kongosho umenifurahisha sana.KWELI KABISA SIO WOTE LAKINI.Mtoa thread umelenga kuwacomfort wasichana wasio wazuri ki sura(tena haswa wanaowaogopa wasichana wakali)UMEFANIKIWA KUBOOST MARKET YA WASICHANA WALIO SIO WAKALI.
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kumbe wanaitwaga "showstopper"??
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Mh! Uzuri mtihani. Ila sio wote wapo ivo kakaangu.
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Wamekusikia hao masharobaro..#Sio vyote ving'aavyo ni dhahabu...!
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hao dawa yao ni kuomba mzigo na kuula basi ikiwezekana unamuomba tigo
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Akikuharishia utasemaje...#Mmmh,jamaani...
     
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    huyo atakua sio showstopper, wenyewe wanatoa cake...
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Akiharisha that means amekubuhu kwenye tiGO mpaka kumelegea...anyways,kumbe wao wanatoa vyenye 'icing sugar'...sikujua!!
     
  13. Mti Mkavu

    Mti Mkavu Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Laiti kama ungenisikiliza yasingalikukuta yaliyo kukuta,
    pole sana kijana,
    hata huyo pia nilimweleza ula hakusikia.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahhhhhhh kongosho umenifurahisha sana! Hizi thread za hivi bana! Zinanifanya nijiulize hivi hakunaga namna ambayo mwanaume anawezamdhibiti mwanamke asimwache? Yaani amchengue kiasi cha kumfanya wengine woote awaone kaka zake?
     
  15. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa hii imetulia nimeipenda lol. . .
     
  16. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku sema hawafai, ni tahadhari kabla ya hatari!!!!, kwani weye Kongosho ni 'showstopper'????
     
  17. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri kujua, na pia kuambiana ni bora!!!
     
Loading...