Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tahadhari na promosheni za tigo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RealTz77, Feb 1, 2011.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ebwana mnajua hivi sasa tigo wanachangisha 150ml kutoka kwa wateja! Ubaya ni kwamba wanalazimishia michango, kwa mfano ukitaka kujiunga na exstreme sms upate msg 100 utaambiwa huna salio, au itakaa kimya hawajibu! nawe utatry tena kutuma kumbe bwana washe--nzi tupu hao hawana maana, imagine nimejiunga nipate unafuu wa kutoa habari flani ya matatizo, wamenila hela kibao km 4000/=. nyie TIGO msituzengue hata kidogo mtu kuingia ktk promotion ni hiari yake hakuna kulazimishana!imagine nilikuwa maporini na siwezi kupata hela? issue ndogo but zinaweza kimbiza wateja, airtel, voda wote bei mle mle tuu msituchafue hamna adabu! habari ndo hiyo!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu!
    Lakini waweza kuibuka na 150M ukasahau shida zako!
     
  3. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tabu ni kuwa kibongo bongo kupata hiyo ni ngumu sana , wanapangaga matokeo kwa sana pale inapowezekana !
     
  4. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me nishawakimbia hao niko na airtell, haina haja ya kujiunga, unatuma sms5 wanakupa zingine 100
     
  5. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Upatu mwingine huu, a.k.a DECI
     
  6. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwelii huu upatu mwingine ubaya ni tunapolazimishana mtu ajiunge atakavyo, km hawa sio wahuni why watumie the same number ya kujiunga sms 100 katika new promotion? huo si ustaarabu hata kidogo anyi TIGO, wateja wakiwakimbia mtalaumu hali mabaya ya uchumi au? well kam jamaa hapo ju alivosema mi pia nina line ya airtel haina mgogoro, kwanz nimewacal sana customer care wa TIGO hovyoo hata hawapokei na wamekuacha 15mins hewani! washamba kweli!mumeniudhi, si kuwa ni hela nyingi but hicho kitendo ni sawa na kubaka!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hii mitandao ya simu sometimes inatuumiza wateja wao, na bahati mbaya ni kama vile hatuna la kuwafanya.
     
  8. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Usihangaike kuwapigia simu Customer Care, hiyo ni sera ya kampuni nzima na wale hawana uelewa wa hayo mambo. Wataishia kukupa majibu ya kubangaiza-bangaiza tu. Cha msingi kama hautaki usumbufu na longo longo na Tigo ni bora ukajitoa. Nadhani unatuma SIMAMA kwenda 15509
     
  9. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    naam better umenipa jibu hilo ntawatumia SIMAMA fasta na kujiondoa taratiibu nibaki airtel better
     
  10. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo...
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KWANI ILE NYUMBA MSHINDI ALISHAKABIDHIWA?
    MBONA HAJATANGAZWA? Halafu jamaa yule (Mbando) nilimsikia EATV last two weeks akidai hawajampatia eti bado nyumba yatengenezwa ili iwe yenye mvuto....MPO!!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    labda ndotoni.
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Shida ya nini unajua tumeshakuwa kuwa wengi sana tigo na wao hawana uwezo wa kutuhudumia wote solution ni kuhama tun mbona mitandao iko mingi sana,nashangaa badala ya kurekebisha huduma zao wao wamekalia kutangaza mapromotion yasiyo na kichwa wala miguu, halafu kwa nini namba ya customer care ilipiwe, siku noja nilikuwa na pesa nyingi kwenye account yangu lakini naambiwa sina salio lakini pia sikweza kupiga simu custmer care kwa sabaabu sio bure sasa hapo tunafanyaje waungwana?
     
Loading...