Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari.. Mwanaume kama huyu ni hatari!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mcharuko, Sep 29, 2011.

  1. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni wengi sana hata hapa JF wapo, Yukoje?
    Anapokutaka haridhiki mpaka aanze kukueleza
    makosa ya mpenzi wake aliyeachana naye hata
    kama hujamuuliza na ukiwa na bahati basi atakueleza
    makosa ya mpenzi zaidi ya mmoja ... Muogope, mkimbie haraka
    hana lolote ni tapeli hata wewe akikufunua atakukimbia na kuwasimulia
    wengine.......
     
  2. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    me i promise you,sitakwambia ya mpenzi niliyeachana naye-mimi nitakusifu wewe tu na sweet talks
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Haupo wazi hiyo uliyoongea ni tabia ambayo ni kiujumla kwa baadhi ya wanaume. Ni kama katika hesabu za arthemetic kuna kitu kinaitwa general term ambapo unaweza kupata any term. Wewe umgekuwa wazi jihadharini na mwanaume fulani jamani anaishi mkoa fulani ni hatari kwa tabia ulizozitaja.
     
  4. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mh! wengine ndo mnafanya kama zawadi kwa mpenzi mpya!
     
  5. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hao ndio ninaowakusudia!
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mmmmh!.............kweli weye ni mcharuko
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tayari mamaa washakuliza ndio malovee hayo yakibongobongo..
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hata mimi hii tabia hunikera mno
     
  9. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Vipi imekugusa sana, najua ndo mtindo wako huo!
    ha ha haaaaa unalo!
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Mie hii hainihusu kabisaaaaa........................
     
  11. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    We acha kabisa mi ni mpambanaji wa ukweli!
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wengi hupenda kujua sababu za kutengana na mweza wako
     
  13. m

    mzalendofungo Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mama. kwani wamekufunua wangapi ndo uweze kujumuisha kwa wanaume wote?
    In statistics, n (sample) must be greater or equal to 30. ww uko wapi sasa? otherwise hauko sahihi.
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ukiona manyoya jua keshaliwaaaaaaaaaaaaaaa......ukiona kilio JF ujue yashamkuta mwenzetu....songa mbele mwaya hata awaambie ulimwengu mzima juu yako still utampata tu mtu anayekupenda kwa dhati pamoja na mapungufu yako....
     
  15. M

    Museven JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mi ukinikubali sitakusimulia ya wapenzi wangu wa zamani ingawa wote sita niliwaacha baada ya kuwakamata live na mabwana wengine! Unasemaje?
     
  16. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Pole sana najua imekugusa, sijakusudia wanaume wote ninaowakusudia ni wale wenye
    tabia kama yako. Halafu suala si lazima iwe kwangu hujui kama tunapokutana kwenye
    Vikao vyetu tunasimuliana? Tena kwa fahari kabisa kuwa fulani kaachwa kwa sababu hii na hii
    hapo ndipo ninapochukua uzoefu!
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka akuambie nini ili umuamini?
     
  18. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ha ha haaa umenikumbusha Primary ile hadithi ya heri mimi sijasema!
     
  19. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tuanze ukurasa mpya.
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lakini asilimia kubwa ya mahusiano yanategemea historia yako au mahusiano yako yaliyopita kwa vyovyote na kwa yeyote ukutanae lazima atataka kujua kwa nini ulivunja mahusiano kwa hiyo hapo kazi kwako kudanganya au kumweka wazi
     
Loading...