Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari mnaopenda kuchukua wasichana warembo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr wa ukweli, Mar 2, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanaume mnaopenda kuchukua wasichana warembo hususani kama umekutana nae siku moja na kumtaka kimapenzi ikibidi kusex nae siku hiyo hiyo ni hatari sana.
    mtaani sasa hivi majini wanawake yamejaa sana, utaona ni mrembo kama malaika kumbe jini utamdu muda si mrefu utapotea au utapata madhara

    hakikisha msichana unaetaka kuwa nae kimahusiano unamjua vizuri eithe anaishi wap, anafanya kazi wap, marafiki zake ni nani, alisoma wapi na ufanye uchunguzi wa kina kabla hajaparamia majini!

    majini watu ni wengi wanapita mabaa usiku au njiani wamesimama mchana/usiku wanarembua kweli kweli tuwe makini kwa hilo nina mifano hai wameonekana.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie naona hiyo lbd itasaidia wanaume kutulia!! nilikuwa natamani kila mwanaume akutane na jini alafu limzabue makofi kama mawili tu, then tabia zenu zitabadilika na kukaa sawa!!
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wewe unatuombea tukutane na majini? mbaya wewe
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duu wewe unatamani likutane na kila mwanaume....mimi natamani likutane na umpendae sana...mumeo au mpenzi wako na apelekwe msikule ndo utaja jua kuwa dua hiyo ni mbaya kwa wanaume akiwepo umpendae
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ha ha haaaaaaaaaaaaaaa hapo sasa
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa wale wanaopanda mabasi ya buguruni -feri watakubaliana na mimi hasa usiku ukiwa na macho ya roho unaweza muona mdada mzuri kajifunika full(ninja) ukiangalia knye kucha za mikona utaona tofauti au miguuni kama kwato za ngombe
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mtu kajifunika kama ninja unajuaje ni mzuri?
     
  8. P

    Pomole JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu nasikia majini watamu sana,cjui kweli!!
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we mama mgonjwa nini!! we umetulia we?? na we uzabwe kwanza af utulie.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    napenda jini lianze na mumeo.........................
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hao ni wengine, kutia msisitizo wapo!
     
  12. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Lizy, kuna watu wana macho ya x-ray, we acha tu!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unatia msisitizo kwa kujidanganya umemwona mrembo alievaa kininja?Unajuaje ni mrembo na sio mwanaume mwenzako?Ndo maana hua mnakumbwa na mambo ya ajabu ajabu shauri ya somba somba!
     
  14. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo sasa, wanaume kazi kwenu maana wengine wakimuona m2 wala hujui alipotoka ushaanza sound! sio kila king'aacho ni dahabu!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe!X-ray ya mchina ndo maana bado wanakamatishwa!
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    heri mimi na wenzangu hatuko dar kwenye majini halafu mazuri yanapendeza,...yasingetukosa.
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hilo la ninja tuliache majuz kuna my friend alichukua demu alimkuta maeneo mlimani city kwa nje kama saa sita hivi pale kiuoniamesimama kama anasubiri bas akabeba kufika gest ilikuwa balaa jamaa alitoka na bukta hadi nyumbani
     
  18. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa aliutana nalo Stand ya Tanga mjini lilimletea mauza uza hadi amekomaaa!!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo mkome kuokota okota!
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Majini pia yapo kwa ajili ya wanawake wapenda pesa na kujitongozesha kwa wanaume wazuri na wenye pesa,hivyo nanyi wanawake muwe makini.
     
Loading...