Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: Mlimani city eneo hatari kwa usalama wa raia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Jan 19, 2010.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ndugu watanzania leo nawaambia hii kitu inatokea lakini sasa hivi is too much,eneo la kibiashara la mlimani city ni hatari sana kwa wizi wa magari,side mirrors na vifaa vingine vya magari…..watu kibao wamelizwa hata sasa hivi ninavyopost kuna mtu analizwa……
    Ukiacha mkoba,laptop au kitu kingine ndani umeliwa!!! Wale jamaa ni soo ukifika pale kuna watu wana ku monitor mmoja anakufuatilia kila hatua unapokuwa ndani ya malls akiwasiliana na wengine kwenye parking ambao kazi yao ni kuchukua wanachokitaka……watu wamelizwa mpaka magari…. Afu kuna vijamaa vinasimama jukwaani vinasema Tanzania amani tele…..kudadadeki amani gani watu sasa wakija na magari yao wanang’oa side mirrors na kuingia nazo ndani wakiogopa kulizwa?
    Anyway ninachowaambia mkienda Mlimani city na motokaa zenu muwe makini……Hivi nani anahusika na ulinzi Mlimani city?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yo Yo ni kweli kabisa pale mahali si salama hata kidogo.

    Kingine mtu mwingine akiingia akishapewa ile kadi pale getini akipaki gari kadi anaiacha kwenye gari so hata mwizi akiiba gari ni rahisi kutoka nayo.

    Halafu wale walinzi pal e pia wazembe mimi nilishawahikuingia na kadi pale nikajisahau nikapitiliza bila kusimama getini wakati natoka niliwaambia tu kuwa sikupewa kadi wakati naingia - wakanikubalia bila hata kucheck na wale wa upande wa pili nilikoingilia (na kama wanarekodigi)
     
  3. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    na ngono kwenye eneo la parking jamani!!! kuna watu wanapaki magari,hawatoki,gari zinztikisika tuuuu...
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    menejiment imejisahau kabisa, mi nashauri ile kampuni ya ulinzi iwekwe nyingine, bila hivyo wataingia hasara kwa kukosa wateja, sikuhizi nikitaka kwenda pale napak gari mwenge kwa mshikaji then napanda daladala mpk mcity....mambo ya kuingia hasara kila siku siyawezi kabisaa.....bora ingekua imeandikwa park at ur own risk hapo tungekuwa makini lakini hawajaandika hivyo so mtu unakua unajiachia ukidhani kuwa gari lipo kwenye usalama kumbe sio...
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo red imeimaliza kabisa "hang-over" ya jana!

    Ni kweli Mlimani City kuna wizi wa magari na vifaa vya magari. Nimeshalizwa pale mara mbili - "side mirrors" na taa za mbele za gari - vijana wako "fast" ile mbaya na inaonekana wanashirikiana na watu "wenye uwezo" kufanya wizi huo. Kwa maana wanakuwa na gari iliyopaki tinted na full AC halafu wanawasiliana na mobile wakati wakifuatilia kukuliza!

    Ni udhaifu wa vyombo vya Usalama na hii kampuni ya Ulinzi ndiyo hawa wezi wanatumia kuharibu "budget" za watu.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini hapo si kuna ulinzi imara? Hao askari kazi yao nn? Wanauza sura tu?
    Kuna kijamaa kama kipemba hivi white hicho balaa kitaalamu cha kupiga vitu vya escudo hapo hapo.
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Ni kweli pale mahali hapafai kabisa kwa sasa. Ule ni mchezo wa walinzi wa pale mahali, wanakula na hawa wezi.
    Kuna siku tumeenda pale sinema na jamaa yangu, ile kutoka tu baada ya kumaliza movie tunakuta milango ya gari (Escudo) iko wazi iko wazi ilihali tuliifunga. Jamaa walikuwa washang'oa swichi za kupandishia vioo katika gari, tunachoshukuru ni kwamba hatukuacha kitu mle garini, laptop tulikuwa nayo.
    Kuanzia siku hiyo sidhani km nitathubutu kuegesha gari pale, ni bora ukaiacha mahali pengine ukalipia na kuikuta ikiwa salama kuliko kuiacha Mlimani City na kukuta imeibwa ama imenyofolewa baadhi ya vifaa vyake.
    Ni eneo la ovyo sana.
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kuna kipindi nilikuwa naona walinzi kadhaa katikati ya maeneo ya maegesho, huu utaratibu umeisha? Au wizi huu hufanyika jioni/usiku zaidi?
     
  9. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyie wateja wa mlimacity waambieni waweke security camera kuimarisha ulinzi
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya ngono hapana ila wizi upo na hili ni tatizo la kampuni hewa za ulinzi ambazo hazina hata ofice makaburu wako pale kutengeneza pesa tu swala la usalama halipo kabisa kichwani mwao,ni mahali pazuri ukilinganisaha na kwenda mjini,cha msingi walete camera za ulinzi pale ambazo zitamonitor matukio yote pale pia kutafuta kampuni nzuri ya ulinzi,
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Jamani!. Ni leo tuu asubuhi jamaa yangu kaniambia jana wamelizwa lexus yao mpya hapo Mlimani City, wameingia tuu ndani, within no time, wametoka, gari halipo!.Kwenye huu wizi wa hili gari jana, kuna ama good news inakuja, ama bad news inakuja, nitawaupdate ikifika.Sasa wanapaharibu, mimi niliumizwa na kitu kidogo sana, fake na conterfeit perfums kwenye maduka ya hapo!. Nilichoka kabisa, tena duka lenyewe mpaka wana testers kuthibitisha genuinity, kumbe...
     
  12. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    watz sisi ni wajinga nawza kusema kama menejiment ya lile eneo haliwezi kushughulukia ulinzi solution is very simple TUNASUSIA kwenda pale kunywa,kunua vitu etc! tenants wakikosa biashara watambana vizuri mwenye mali, but tutalalamikaaaa hadi mwisho,mimi siendi pale after kuilawiti RAV4 yangu! tuwe na sauti ya pamoja,tuwaacjie waenda kwa miguu wakafanye shopping pale!
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...I like this!!!..
     
  14. N

    Naheja Gemini New Member

    #14
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli wizi umekithiri saaaaaaaana
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Zinakuwa full tinted au wanafanyana waziwazi?
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mie nilishaacha kwenda pale siku nyingi baada ya rafiki yangu kunijulisha kuhusu wizi huo. Sipendi kwenda maeneo yasiyo na usalama, kwani kufanya hivyo ni kujiongezea matatizo. Haya matatizo niliyonayo yatosha.
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmh!

    What do you like about the statement? ...that people are screwing ...at car parking? or u also like to do the same at the car parking?
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kuna siku niliponea chupu chupu kulizwa pale, mwanangu blanca ndo alinistua,
    . baada ya kushuka tu jamaa wakaisogelea gari, yangu bahati nzuri kabla hatujaingia ndani mimi na mke wangu, tulikutana na ndugu yetu mmoja pale nje tukawa tunaongea, mwanangu alikuwa pale anaruka ruka na kucheza, basi akageuka nyuma na kuwaona jamaa tayari wamefungau mlango.ndo mtoto akanambia, baba nani yule anafungua mlango wa gari. ile kugeuka nikawaona jamaa nikarud spid sana pale nikmkuta na mlizi yupo akasema eti ulisahau kufunga mlango.nikamwambia wewe ni mwizi, na hawa kina nani alikwepo kijana ana asili ya kipemba hivi na mwenzie.niliondoka na sikuingia hata ndani kununua vitu.
     
  19. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ngono kwenye magari zimezidi pale mlimani city,hili suala limekuwa tatizo hasa pembezoni karibu na barabara ya sam nujoma. Watu wanafanya short time pale kinoma. Ulinzi unabidi uimarishwe zaidi.
     
  20. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
     
Loading...