Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari - Makampuni ya matangazo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BadoNipo, Feb 21, 2009.

  1. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #1
    Feb 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tahadhari kwa wananchi wote wanaofanya biashara na wanataka kujitangaza kwa kupitia mabango.
    Hivi karibuni kumeibuka makampuni mengi ambayo yanajishugulisha na biashara ya mabango. kumbe kuna mengine ambayo hayajasajiriwa na Brela. mfano ni hii kampuni ya brooklyn Media,

    Hii imetokea ambapo Kampuni yetu iliingia mkataba toka mwaka jana mwezi wa kumi wa kujitangaza na kampuni moja hivi inaitwa Brooklyn International, na wameishalipwa 50 % ya malipo ya kuweka mabango matano hapa dar es salaam hadi leo hii ni bango moja tu ndio liliowekwa hayo mengine bado kumbe yale maeneo waliosema kuwa wanavibali na wahusika si kweli ni uongo mtupu.
    Hadi leo hii tunapigwa tarehe tu mara wiki hii mara ijayo.

    So kuweni waangalifu yasije yakawakuta kama yaliyotukuta sisi.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    avatar yako tu.......Badonipo
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    hebu mtumie PM halafu ueleze kilichopo moyoni mwako!
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Badonipo ahsante kwa kuleta taarifa hii ni kweli brookly ni wahalifu hata hiyo lebal sio yao ni ya watu wengine kabisa na wanafanya biashara zingine ambazo sio halali kwa mwovuli huo wa kutoa viwango kwa kampuni kadhaa hiyo
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo kampuni hailipi kodi
     
  6. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #6
    Feb 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yoyo kwani Umeipenda???
     
  7. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #7
    Feb 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa Shy, hii kampuni ilisajiliwa kwa ajili ya biashara ya Rating for Product and Servces naona wameshindwa ndo maana wameingia kwenye biashara nyingine kwa njia ya usanii.
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi wa kampuni hii anafanya kazi kampuni ya oryx ni mume wa dada wa miss tz wa zamani nafikiri faraja kota -- wakati meneja biashara wake yuko kampuni ya tbl .

    Sasa mara nyingi wakishachukuwa pesa za watu huwa wanatimua wafanyakazi wao walioleta kazi hizo kupoteza ushahidi na mambo kama hayo wakati wao wanafanya kazi makampuni mengine

    kweli kazi ipo bongo
     
Loading...